หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. แสนชื่น  (อ่าน 14610 ครั้ง)

มีความสุขมากๆนะแก ขอให้สุขสมหวังในทุกๆเรื่อง
ร่ำรวยๆ มีตังค์ไว้กินเที่ยวเยอะๆ รักกับแฟน(เดา)ดีๆ

และมีแม่ยกเยอะๆแบบนี้ต่อไปนะจ๊ะ  อ๊าง~

เออ.. เกือบลืม ขอให้ทีสิสออกมาดีด้วยนะ หมัวะๆ

กร๊าก

อันบัน ♥
แฟนชื่อสะเดาเหรอครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์
จิตใจผ่องใสเข้มแข็ง
ทำสิ่งใดก็ให้ประสบความสำเร็จ

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดจ้า หล่อ ๆ ยิ่ง ๆ ขึ้นไปนะ ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ เกย์ออก

งบน้อย
สสวก ครับ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ลันล้า

สสวก.นะจ๊ะ

หื่น

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สสวก. นะจ๊ะ แม่ยกคนนี้จะเป็น กำลังใจให้ทุกเมื่อเชื่อวัน    อ๊าง~

จ๊วบ

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับ อ๊าง~

สุขสันต์วันเกิดจ้ะ  ยิ้มน่ารัก
ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ  ไหว้

ตัวคนเดียว :]
สุขสันต์วันเกิดครับ
หล่อวันหล่อคืน เป็นที่รักของบรรดาเจ๊ๆ ตลอดไป นะครับ  เกย์ออก
ไอ้แบบนี้มันอวยพรหรือแช่งเนี่ย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลืมบอกไป

วันหลังแต่งชุดตำรวจมาก็ได้นะ    อ๊าง~

รักนะ จุ๊บุ จุ๊บุ 

กร๊าก สยองแน่มึง

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5