หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์นี้ ชื่ออะไรครับ  (อ่าน 3036 ครั้ง)

คำว่า Portrait ใช้ ฟอนต์อะไรครับ

พี่ๆ ท่านใดทราบ หรือ พอจะมี

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
เล่มนี้ขายดีมากครับ เพราะนางแบบน่ารัก กึ๋ยๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เล่มนี้ขายดีมากครับ เพราะนางแบบน่ารัก กึ๋ยๆ

ขายดีกว่า ของซีเอ็ด
และขายที่ร้านซีเอ็ดด้วยนะ  กร๊าก

ใช่ไหมสมต้น

ฟ้อนต์นี้เรามีนะ ว่าแต่จะแบ่งให้ยังไงล่ะคะ
มาตอบๆ

ฟ้อนต์ตัวนี้เราไม่มีอ่ะ มีแต่คล้ายเป็นของ PSL ชื่อ Butterfly หรือ Chalalai ค่ะ คล้ายๆกัน

ส่วนหนังสือ เราก็มีนะเออ นางแบบน่ารักๆทั้งนั้น (ไม่ใช่ Yuri) จ้ะ
แล้วก็เอามาศึกษา PS ด้วยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2009, 22:24 น. โดย nudawnarak » บันทึกการเข้า

เดี๋ยวจะใส่
ถ้าเป็น PSL จริงก็ระวังนะครับ
ใช้ของเขาโดยไม่ได้ซื้อของจริง
ก็เตรียมเงินแสนไว้จ่ายค่าฟ้องร้องเลยจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]