หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22

ผู้เขียน หัวข้อ: "ฉันเป็นนักออกแบบกราฟิกไทย"  (อ่าน 161442 ครั้ง)
เปง เหา อยู่เลย 55+

อาจารย์เคยเอาหัวข้อนี้มาให้ทำ

โดนด่าเน่าเลยอะค่ะ

พอเห็นงานที่แสดง ก็เข้าใจเลยว่าสมควรโดนด่า

*-* เข้ามาประจานตัวเอง

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ไปมาแล้วครับ อยากมาก

พอไปถึง ต๊กกะใจ... งานเล็กมากๆ เลย งง

แต่ก็ภูมิใจครับ ได้ซื้อหนังสือรวมผลงานกลับมา ยิ้มน่ารัก
ไม่เจอพี่แสนชื่นแฮะงานนั้น  ฮือๆ~

พยายามถ่ายรูปมาให้ครบๆทุกคนเหมือนกัน เท่าที่จำได้นะ  ฮือๆ~

เศร้า
ขอโทษที่เอารูปมาลงช้ามาก เพราะไปต่างจังหวัดมา  เศร้า

พี่แอนลงไปมั่งแล้ว ไม่ลงซ้ำละกัน

บรรยากาศนิดหน่อย

ปล. เสื้อสวยมาก  หยี หยี หยี

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ของปลั้กนี่ดูอันใหญ่ๆนี่รู้สึกแปลกๆ  กร๊าก

พี่แสนชื่นอะไรนั่นได้ข่าวว่าเป็นน้องเอ็งสองปี หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ต.ค. 2009, 01:39 น. โดย เบล » บันทึกการเข้า

เห็นด้วยกับเสื้อสวย แต่ราคามันแพงมากๆ เลยครับ

อยากซื้อแต่ไม่มีกะตังค์ ฮือๆ~
ไปเพชะคุชะมา
เสียดายจริงๆ มาไม่ทันคนนั้น

คนนั้นแหละ

คนที่ใส่เสื้อยืดสีเทาน่ะเหรอครับ ฮือๆ~

งบน้อย
อี๋~ ปีนี้ใครทำครับ เพะชะฯ เนี่ย
(หมายถึงคนเปิดสไลด์น่ะนะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก มองหาอยู่เหมือนกันนะ เป็นพี่อ้วนๆคนนึง ไม่รู้จัก
แต่ที่แน่ๆ เค้าไม่โดนใช้ให้ไปเก็บเก้าอี้ชัวร์ 

ลองถามคนใส่เสื้อยืดสีเทาดูสิ

เจ๋ง ขอบคุณครับชาร์ป

ไอ้คนเปิดสไลด์ก็ไอ้แว่นที่อยู่ข้างหน้าเสื้อเทานั้นแหละครับ น้องดำ

ไม่ได้เปิดสไลด์อย่างเดียว ตามรวบรวมงานทุกคนด้วย โทรชวนทุกคนด้วย เช็คซาวน์สำหรับกีต้าร์ ฯลฯ

เรียกว่าคนเดียวทำมันทุกอย่างเลย ฮือๆ~

ปล. ใครทันได้เห็นสไลด์ฟ้อนตัวใหม่ของอ.เอกลักษณ์นี่ เรียกว่าขนลุกเลยก็ได้ ไม่เชื่อถามจานโม่ได้ กร๊าก

ปล2.คน "นั้น" นี่รุ่นพี่ม.ปลายผมครับ

อยากเห็นมากๆ อ้ะ
ถ้าไม่ติดว่าภรรเมียไม่สบาย ยังไงตูก็จะดูให้ได้ ฮ่าๆ ฮือๆ
มีภาพเพิบ เศษๆ เสี้ยวๆ อะไรเหลือให้ดูไหมครับ อยากเห็นมาก ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจ็บใจมากครับ วันที่ ๖ ที่ผมไปหนังสือรวมผลงานราคา ๑๕๐ บาท ร้อนรน มือลั่น ซื้อมา ๑ เล่ม

พอมาวันที่ ๑๐ มันดันลดราคาเหลือ ๕๐ บาท โวย (ทำไมมันลดราคาไปเยอะขนาดนี้นะ)

๑ เล่มวันนั้น = ๓ เล่มวันนี้ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2009, 14:38 น. โดย go-went-กร » บันทึกการเข้า
มันต้อง 1=3 ไม่ใช่เรอะ หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อาซาฮีตัวแสบครับ

คุยกันน้องที่เฝ้างานว่า "แล้วคนที่เค้าซื้อไปก่อนเค้าจะคิดไงวะ อู้ย.."

ปล.ทางผมไม่ได้ขายหนังสือรวมผลงานนะครับ ขายแต่เสื้อ โปสเตอร์ เข็มกลัด
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22