หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22

ผู้เขียน หัวข้อ: "ฉันเป็นนักออกแบบกราฟิกไทย"  (อ่าน 161455 ครั้ง)

งานนี้ไปกับบักโม่ หลังจากปิดงานฟอนต์แคมป์ที่บ้านจ้ะ เกย์ออก

สำหรับผู้ร่วมส่งงาน ก็จะมีรายชื่ออยู่ตรงนี้
เหมือนประกาศผลสอบเข้ามหาลัยเลยครับ
แต่ละคนจะมีรหัสตามที่ชื่นบอก
พอพิมพ์รหัสตรงหน้าจอทีวีลงไปปั๊บ มันก็จะขึ้นแบบนี้

กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

งานนี้ไปกับบักโม่ หลังจากปิดงานฟอนต์แคมป์ที่บ้านจ้ะ เกย์ออก

งานเสร็จเร็วเหตุเพราะมีวิทยากรเป็นสุดยอดนักตัดจบ  กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

หนึ่งในทีมงาน หื่น

คนที่มาร่วมงานก็สนุกกับการเล่นกับสัญลักษณ์ต่างๆ ในงาน

คุณอภิรักษ์กล่าวเปิด

ฉากนี้ดูอลังการดีั

เปิดเสร็จก็ถือป้าย

ถือป้ายเสร็จก็เสวนา

แล้วตูก็ไปหอศิลป์ต่อ จบ น้องดำ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไปถึงงานตอนห้าโมงปลายๆ
เขาเปิดงานกันตอนห้าโมง พอดีไปเสียเวลาทะเลาะกับจราจรหน้ามึนแถวนั้นอยู่
ง่ะ

คุณฟังผมซิ่ ผมอยู่ตรงนี้มา 17 ปี
คุณไม่ฟังผมเลย คุณมาผิดเลนถนน ผมเห็นแค่ตอนนั้น
คุณผิด บลาๆๆ
สรุป จราจรก็ไม่ฟังเราแถมมีอวยพรก่อนจากมาด้วย  หมีโหด~

ปล.ตัดจบได้ยอดเยี่ยมอีกแล้ว  ฮ่าๆ ฮือๆ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ฮือๆ~ เสียดายจัง ไม่ได้ไป
นักออกแบบเช่นผม ไม่ได้ไปงาน
เพราะมัวแต่สอน อนาคตนักออกแบบอยู่ ยิ้มน่ารัก

นักออกแบบเช่นผม ไม่ได้ไปงาน
เพราะมัวแต่สอน อนาคตนักออกแบบอยู่ ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด
ขอบคุณพี่แอนค่ะ อุตส่าห์ถ่ายรูปมาให้ด้วย  หยี ไหว้ เกย์ออก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ถ้าสวยแบบเกศ แอนคงถ่ายรูปผมมาแหละ  กร๊าก

เอ้อ ลืมไปเลย ขอบคุณพี่แอนมากเหมือนกันนะคร้าบ ที่ถ่ายรูปให้ครับบ ไหว้
นึกถึงคนในนี้เหมือนกัน

แต่จำชื่อจริงไม่ได้ซักคน เลยไม่รู้จะกดดูยังไง น้องดำ

ตูก็ลืม ฮ่าๆ ฮือๆ

หลายคดีครับงานนี้  น้องดำ

คงต้องหลังไมค์นะครับ
ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศครับ  น้องดำ
นั่นไง ลืมของห้าโอด้วย ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22