หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ นปก.เค้าปิดถนนแล้ว  (อ่าน 76604 ครั้ง)
โคตรน่ากลัวครับ
แก๊สนี่มันควบคุมไม่ได้ ใครอยู่ในรัศมีนี่โดนไฟไหม้ทั้งเป็นกันหมดทั่วหน้า
ซอกซอนเข้าไปในบ้าน ในห้องด้วย อย่างทั่วถึง ไม่แยกสี

ตอนนั้น แม่ผมถึงกับโทรมาถามว่าผมยังอยู่หรือเปล่าด้วยนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลูกเมีย เขาหนีออกนอกประเทศหมด
ผมเองหนีมาชุมพร

แม่ยาย หลานๆ
ไปวัชรพล

ตอนนี้พี่ที่เนชั่นบอกว่า
มีการปล้นรถแก๊ส อีกเพียบ
ทั้ง lpg  - ngv

ฮือๆ~

โคตรน่ากลัวเลยครับ

เสื้อแดงธรรมดาคิดแผนนี้ไม่ออก แน่ๆ

แอ้ผ่านลำพูนเมื่อสักยี่สิบนาทีที่แล้ว
มันปิดทางหลวงสาย 11 แบบหลวมๆ โดยใช้เต็นท์มากั้นถนนไว้ ตำรวจมาตั้งเต็นท์อยู่อีกแยกนึง
นั่งกันชิลๆ มีเจ้าหน้าที่เหมือนพวกมูลนิธิมาโบกให้เลี่ยงเข้าลำพูนวิ่งเลียบทางรถไฟ ตอนนี้กำลังกลับเข้าทางหลวงสาย 11 ค่ะ
มีเสื้อแดงขบวนหนึ่งบนมอเตอร์ไซค์ และรถกระบะด้วยค่ะ ขับไปทางลำปาง

เป็นการเที่ยวสงกรานต์ที่เป็นทุกข์มาก ทุกข์เพราะไม่รู้จะเจออะไรข้างหน้า
และก็ไม่รู้จะกลับไปเจออะไรข้างหลัง..

สงสารประเทศ
 ฮือๆ~

มองอีกแง่ รัฐอาจจะทำให้เหตุการณ์นี้จบก่อนสงกรานต์จบ
จะได้ทำงานได้ปกติซะที ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]
อาจจะจบ
แล้วหลังสงกรานต์ไม่มีที่ทำงานให้ทำงานก็ได้นะ  น้องดำ

ผมอาจจะไม่มีบ้านอยู่เลยนะครับ
ไม่จำเพาะแค่ที่ทำงาน

ผมอยากอยู่แถบชุมพรมากกว่า
ดินแดง คงไม่แดงทั้งหมด
บ้านพ่อแม่ ผมอยู่ดินแดง
ถ้า ดิน แดง ติด ไฟ
ชาตินี้ผมจะไม่ให้อภัยสีแดงที่มีส่วนกระทำ
เหิมเกริมกับชาวบ้านตาดำๆ กันเกินไป
ผมร้อนมาก ขอไปอยู่บนหิ้ง กลัวติดไฟ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..

ถึงขนาดปล้นรถแก๊สกันเชียว  ง่ะ

นี่เค้าจะพลีชีพตัวเองประท้วง หรือว่าเอาประชานชนตาดำๆเป็นตัวประกัน กันแน่  ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

ตอนนี้รถไฟฟ้าเปิดให้บริการไหมครับ

- BTS เปิดให้บริการตามปกติครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เม.ย. 2009, 12:46 น. โดย จอนจัด » บันทึกการเข้า

งบน้อย
รถแก๊สที่ดินแดงนี่ของ สยามแก๊สใช่ไหมครับ

http://www.siamgas.com/Executive.php

ดูชื่อประธานดิ  หมีโหด~

โอ่ ..ชัยสิทธิ์
ต่อไปจะได้เลี่ยงการเติมสยามแก๊ส

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ดูช่อง ทีวีไทยตอนนี้ครับ  โหหหหห  เหวอ โห โห

กำลังโหลดข้อมูล .....
ดูข่าวอยู่เหมือนกัน
เวรกรรมจริงๆ  เอือม

Las Noches Rubicundior
ไม่ได้ดูครับ

มีอะไรเกิดขึ้นครับ  โวย
รถแก๊สที่ดินแดงนี่ของ สยามแก๊สใช่ไหมครับ

http://www.siamgas.com/Executive.php

ดูชื่อประธานดิ  หมีโหด~

ถึงว่าไมมีรถแก๊สเข้าไปเยอะแยะ  ไม่ล่ะ

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 26