หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ นปก.เค้าปิดถนนแล้ว  (อ่าน 76571 ครั้ง)
บวกพี่โอ้เอ้ด้วย  กรี๊ดดดดด
จริงๆ link ที่แอนแปะมีบอกสภาพการจราจรแบบ real time เหมือนกันล่ะ
เนี้ยๆ > http://traffic.thai.net/
(แปะแบบพี่โอ้เอ้ไม่เป็น  เศร้าจึ๋งๆ)

เมื่อวานมันยังเขียวเยอะอยู่เลย
วันนี้ถนนสีแดงเยอะขึ้นนะเนี่ย  โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2009, 13:00 น. โดย แอนค่ะ » บันทึกการเข้า

traffic.thai.net เข้ายากมาก สงสัยคนใช้เยอะจัด ฮือๆ~

เพิ่งถึงออฟฟิต ( พหลฯซอย 8 ) แท๊กซี่ไม่มี รถเมล์ก็มีน้อย กว่าจะหารถได้

ออกจากบ้าน 11 โมง แวะฟอร์จูนซื้อของ ต่อรถไฟฟ้าใต้ดิน ต่อด้วยบนดิน

นั่งมอร์ไซค์มาที่ตึก ถึงพอดี บ่ายโมง 45  (เหงื่อแตกพลั่ก)

นานๆ จะเข้ามาที
โห พี่แตน สุดยอด  โวย
ดีนะวันนี้แอนไม่ต้องไปทำงาน (นั่งทำจากที่บ้าน)
ไม่งั้นคงไม่ค่อยต่างจากพี่เท่าไหร่
ไม่ค่อยมีแท๊กซี่เลยเหรอคะ  ไอ้มืดหมี

อันนี้ล่ะไอซ์ www.traffy.in.th
แต่ต้อง click ดูเองทีละแยกนะ  อ๊าง~

ตอนนี้ไอ้พวกเหี้ยนั่นไปปิดที่ไหนบ้างแล้วอ่ะ 

อยากรู้    ง่ะ

เลวยั้นเงา
ตอนประมาณ 5 โมง เดี๋ยวพวกมันจะไปพระบรมรูปทรงม้าแล้วอะ

นานๆ จะเข้ามาที
กรรม

Las Noches Rubicundior
แล้วอีกหน่อยมันจะปิดสนามบินค่ะ   แหยะ
มันย้ายออกจาก อนุสาวรีย์เล้วนะคะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เห็นว่าคนคนไปเที่ยวพัทยาแทน

ใครอยู่พัทยาเป็นไงกันมั่งครับ
เห็นว่าคนคนไปเที่ยวพัทยาแทน

ใครอยู่พัทยาเป็นไงกันมั่งครับ
หลังจากส่งหนังสือถึงนายกต่างประเทศที่มาประชุม Asean แล้ว
ก็ไปหมดแล้ว
ละโว้เปล่าหว่า แบบว่าไม่มีเวลาดูที่อื่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2009, 23:46 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
แน่นอนครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันต้องอย่างงี้สิครับ  เจ๋ง

ผมว่าม็อบเสื้อแดงคราวนี้มันเป็นอะไรที่น่าสังเวชสุดแล้วละ

1.ปิดโรงบาล  ฮือๆ~
2.ตำรวจจะมาเจรจา แต่ในกลุ่มม็อบไม่มีแกนนำ เลยไม่รู้จะเจรจากับใคร  ฮือๆ~
3.โดนคนทำงานทั่วไปโห่ไล่ แล้วไม่รู้จะทำตัวยังไง เพราะไม่มีใครสั่งให้ทำยังไงต่อ  ฮือๆ~
4.แกนนำประกาศชัยชนะ ชนะเพราะนายกประกาศว่าวันศุกร์คือวันหยุดราชการแล้ว เย้  ฮือๆ~

หลังสงกรานต์จะมาใหม่เอาให้ครีเอทกว่านี้หน่อยนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับพี่
อ่านที่พี่เต้ยเขียนแล้ว  กร๊าก
ส่วนพี่โอ้เอ้  คริคริ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 26