หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ sarun's เจ้าของฟอนต์แจ็คสแปร์โร้ติด  (อ่าน 24438 ครั้ง)
สวัสดีทีมงานฟอนต์ ดอทคอมทุกๆท่าน  ผมชื่นชอบฟอนต์ของทุกๆท่านๆคน  แต่ผมมีเรื่องรบกวน ใครรู้จักคุณ sarun's เจ้าของฟอนต์แจ็คสแปร์โร้  กรุณาช่วยบอกให้คุณ  sarun's  ติดต่อกลับด่วน ที่เมลล์ tankittigo@hotmail.com
สวัสดีทีมงานฟอนต์ ดอทคอมทุกๆท่าน  ผมชื่นชอบฟอนต์ของทุกๆท่านๆคน  แต่ผมมีเรื่องรบกวน ใครรู้จักคุณ sarun's เจ้าของฟอนต์แจ็คสแปร์โร้  กรุณาช่วยบอกให้คุณ  sarun's  ติดต่อกลับด่วน ที่เมลล์ tankittigo@hotmail.com
มีธุระอะไรเหรอครับ
อ่านแล้วเหมือนจะเป็นการ "สั่ง" ให้ติดต่อกลับ???
คุยกันในนี้ได้ไหมครับ เป็นเรื่องอะไรเอ่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอรวม 2 กระจู๋เข้าด้วยกันนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอรวม 3 กระจู๋เข้าด้วยกันนะครับ กร๊าก (เริ่มฮาละ)

คุณ  sarun's  ติดต่อกลับด่วน
ขอรวมกระจู๋อีกทีนะครับ (เริ่มไม่ฮา เอือม)

กร๊าก ขำพี่แอน
ผมจะขอซื้อลิขสิทธิ์  ฟอนต์ของคุณ sarun's myh's  ทั้งหมดที่มีครับ    คือผมชอบมาก
อ้อ งั้นก็เชิญติดต่อกันเลยนะครับ
แต่เตือนไว้หน่อยนึงว่าการตั้งกระจู๋ซ้ำๆ หลายๆ รอบเนี่ย
ตามธรรมเนียมของเว็บบอร์ดทั่วไปถือเป็นการผิดมารยาทครับ ไหว้

ผมจะติดต่อขอซื้อสิทธิ์ ฟอนต์ที่คุณ sarun's เป็นคนสร้าง  ไม่ทราบว่าได้หรือไม่  รบกวนตอบกลับด้วยน่ะครับ...
ผมเพิ่งเข้ามาใหม่ เรื่องตั้งกระทู้เยอะไป  ผมต้องขอโทษด้วยครับ...
คุณ ไอ้แนน  ครับ  ไม่ทราบว่าคุณสามารถติดต่อคุณ sa'run ได้หรือเปล่าครับ...หรือมีวิธีไหนสามารถติดต่อได้บ้างครับ
ครับ ไม่เป็นไร
ถ้าต้องการคุยกับคุณ Sarun ก็รอการติดต่อนะครับ
อาจจะจากทางอีเมลก็ได้ หรือคุยผ่านบอร์ดก็ได้ (ถ้าไม่ได้เป็นความลับสุดยอด)
ตอนนี้ดึกแล้ว ใจเย็นๆ แล้วรอคำตอบนะครับ

ป.ล.แต่ถ้าถามว่าฟอนต์ปัจจุบันที่มีในเว็บคุณจะนำไปใช้ได้หรือไม่
ขอตอบแทนได้เลยครับว่าเอาไปใช้ได้เลย ไม่ต้องซื้อครับ

//เอ๊า ตัดหน้า
ไม่ต้องรีบครับ ไม่มีใครเขาออนตลอดเวลา 24 ชั่วโมงหรอกคร้าบ โวย ฮือๆ~ ฮือๆ~

หน้า: [1] 2 3 4 5 6