หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: นี่คือฟ้อนต์อะไรครับ  (อ่าน 3767 ครั้ง)

รู้สึกคุ้นๆครับ
แต่หาไม่เจอ โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เม.ย. 2009, 20:02 น. โดย phil_wc(ฟิวครับ) » บันทึกการเข้า

ขอบคุณครับ เกย์แอบ

อย่าไปเรียกท่านว่าไอ้สิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครับ วันหลังจะระวังครับ

กร๊าก เอ๊า เชื่อตูอีก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แหม ให้คนทำเกียรติฟ้อนต์ไง เกย์แอบ

กร๊าก

ให้เกียรติคนทำฟ้อนต์ไง โวย

จะเล่นมุกก็ไม่บอก จะได้มาคอยตบ

กรี๊ดดดดด คุณสิงห์เข้ม ช่วยได้เสมอ

แอนจริงๆ ฟอนต์สุดเล่มหน้าน่าจะสัมภาษณ์ คุณสิงห์เข้มนะ
หาฟอนต์เก่งมาก มีปัญหาเรื่องฟอนต์นี่ถามเค้าได้เลย แบบว่าอยากรู้จัก
งั้นผมขอฟ้อนต์ไปทำเสื้อละกันนะครับ

หน้า: [1]