หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษ  (อ่าน 121940 ครั้ง)
เอาชื่อผมออกจากลายเซ็นก่อนก็ดีครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ลุงร่ม คนดีที่หนึ่งเลย  เกย์ออก

กินรอบวง
จาก

โพสต์ตอบกระจู๋นี้
คุณชอบละครอะไรมากที่สุด (วันนี้ เวลา 05:32:13 pm)
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,15697.msg1215947.html#msg1215947

แล้วก็ได้ จมล. นี้

อย่างรวดเร็ว

Las Noches Rubicundior

รอเจ้าของจมล. มาอธิบายครับ

งบน้อย
เอาให้หนัก   หมีโหด~

เลวยั้นเงา
ผมก็เป็น ดร. ครับ

ฝ่ายการเดินรถ การรถไฟอ่ะ  น้องดำ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใกล้จบ ดร. แล้วต้องเป็นแบบนี้ทุกคนป่าวอะ
จะได้ตัดสินใจได้ตังแต่ตอนนี้ว่าจะไม่เรียน
 น้องดำ

ไม่ครับ ที่รู้จักก็ ดร.ปิติ ไม่เห็นเค้าเป็นแบบนี้เลย  น้องดำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2009, 02:10 น. โดย โทนี่ จ่า » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
น้าผมจบมา  ทุนจากทางที่ทำงาน(ศูนย์วิจัยแสงซินโครตรอน)
 ก็ไม่เ็ป็นนะครับ ไม่ทำตัวอยาบคาย แบบนี้ด้วย

ถึงหลังๆที่บ้านจะบ่นว่า หลังจบมาคุยกันไม่ค่อยรู้เรื่องตามภาษาพวกนักวิชาการหัวแข็งก็เถอะ  ง่ะ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------

เพิ่งเห็นประวัติ  โวย ชื่อเหมือนน้าผมเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2009, 08:09 น. โดย Hideric » บันทึกการเข้า

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ใช่ ดร. จริงเร้อ  ฮิ้ววว

ขอโทษนะ ปกติจะไ่ม่เคยพูดจาดูถูกคนแบบนี้มาก่อน
ไม่ใ่ช่นิสัยและสันดานตัวเองด้วย
แต่...ก็น่าจะรู้อยู่แก่ใจนะ  ว่าทำอะไรลงไป  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เห็นจมล แล้ว
เข้าใจเลย ทำไมเจอสาป

ทำนิสัยแบบนั้นแล้ว จะมาขอโทษทำไมนะ
มันไม่ได้มีประโยชน์อะไรเลย
แม้ว่าคุณมีวัยวุฒิสูงกว่าผม เป็น ดร.จริงๆ หรือจะเป็นเพียงเกรียนปิดเทอม มาหลอกชาวบ้านไปวันๆ ก็ตามแต่

การกระทำของคุณส่อถึงความไร้มารยาท และมีอะไรที่เสื่อมกว่าเกรียนทั่วไปยิ่งนัก

ผมไม่เชื่อว่า ดร. จริงๆจะกล้ากระทำกิริยามารยาททรามๆอย่างนี้กับคนอื่น

อย่างกรณีน้องแทน น้องพี เค้ายังเป็นเด็ก และยอมรับว่าเค้าเองเป็นเด็ก บางทีอาจจะยังไม่รู้จักวิธีการเข้าสังคม ทำอะไรผิดบ้าง ยังน่าให้อภัย

แต่คุณบอกว่าคุณเกิดปี พุทธศักราช 2521 ซึ่งถ้ามันเป็นเรื่องจริงก็แก่กว่าผมหลายปีอยู่ แต่ผู้ใหญ่อย่างคุณ ผมไม่รู้สึกว่าควรเคารพ

แม้ว่าผมจะเคยเกรียน เคยพูดคำหยาบบ้าง อยู่ในบอร์ดแห่งนี้ ผมก็ไม่ได้ด่าใคร ดูถูกใครอย่างนั้น ทุกคนก็ช่วยๆกันตักเตือน จนอยู่ร่วมกันได้ถึงจุดนี้

หากคุณไม่คิดจะปรับตัว ไม่สำนึกผิด คุณไม่จำเป็นต้องขอโทษ แค่เพียงตัวหนังสือไม่กี่ตัวของคุณ ไม่ทำให้คนอื่นมองคุณในแง่ดีขึ้นหรอก

ไหว้ ขอไว้อาลัย จากใจเกรียนlnw

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ทำไมใช้คำกับผู้หญิงแรงขนาดนี้
ไม่น่าเชื่อเป็นคนที่กำลังจะจบดร.
คนที่จะเป็นกำลังสำคัญในการช่วยพัฒนาประเทศชาติ
คนที่อาจจะเป็นกำลังสำคัญในการพัฒนาอนาคตของชาติด้วย
ที่นี่เราอยู่กันแบบเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ
รู้จักนิสัยกันผ่านตัวหนังสือ
ไม่ใช่ถือว่าโลกอินเตอร์เน็ตเราจะทำร้ายผู้อื่นผ่านตัวหนังสืออย่างไรก็ได้นะคะ
คนที่นี่มีตัวตนทั้งในโลกอินเตอร์เน็ตและโลกจริงๆ
ถ้าอยากระบายอารมณ์อะไรทำนองนี้ เชิญไปที่อื่นดีกว่าค่ะ
 เจ๋ง

//น้องบอสตัดหน้า บวกให้ๆ  เจ๋ง

คุณต้องเปลี่ยนวิธีคิดนะครับ

ปล.ขอบคุณพี่เก้อสำหรับประโยคนี้ ผมชอบมาก
ขอโพสด้วยคน

ดูผมสิครับ มาแรกๆผมก็เกรียนครับ (ภาษาวิบัติพร้อม) ปัจจุบันก็พยายามแก้ไขไปเรื่อยๆ
ผมมาที่นี่ก็ไม่ได้หวังอะไรครับ แต่ผมมาที่นี่แล้วผมว่าผมได้นิสัยกลับไปใช้ครับ

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 33