หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษ  (อ่าน 121953 ครั้ง)
ถ้าเรามองในอีกแง่

เค้าอาจจะสอบดีเฟนซ์เสร็จแล้วก็ได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เม.ย. 2009, 14:50 น. โดย ต๊อปจ้ะ » บันทึกการเข้า

ที่หมอถามเพราะมี็คนกำลังจะจบดอกเตอร์เค้าว่างมาปั่นบอร์ดเล่นไง  หมีโหด~

บอกไว้เผื่อเบียร์สงสัย

ยังไม่จบ ก็ยังมาปั่นเลย  ง่ะ

งานการไม่ทำ นั่งเล่นเน็ทมาซักพีกแล้ว  เหวอ

ไอ้เหี้ย  ฮี่...
เจอกันหลังเวทีนะเว้ย! โวย
ระวังปากบ้าง ไอ้หน้าตูดเปื้อนขี้ ไอ้มืดหมี
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ไหนว่าจะไม่มาคุยผ่านฟอนต์แล้วไง  น้องดำ
งั้นก็คงไม่มีเจอหลังเวทีสินะ
เพราะคนพูดไดีแต่ปาก ไม่ทำจริง  ฮี่...

ขอเกรียนหน่อยเถอะวะ  ยิ้มเหี้ยมเกรียม

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

ตกลงเป็นขี้ไปแล้วเหรอ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขี้บ้านผม ไม่เคยสัมผัสปากหมานะครับ   อ๊าง~

ยุบสกา .. มาเป็น เร็กเก้ เร็กเก้ เร็กเก้ !!!!
ขี้บ้านผม ไม่เคยสัมผัสปากหมานะครับ   อ๊าง~

อ๊ากกกกก สุดยอดดดด!!

ก็เห่าได้แต่ทางนี้แหละ 

เลวยั้นเงา
แต่เขาก็มารยาท ดี นะครับ

ไม่อยากรบกวนทางบอร์ด
อุสส่าจัดแจง PM มาขอ เคลียร์ ใน MSN แทน

คนอะไร มารยาทดีจริงๆ
นี่ถ้าไม่เรียน ป.โท มาก่อนเขาคิดกันไม่ได้เลยนะครับ
 (อิอิ)

ยุบสกา .. มาเป็น เร็กเก้ เร็กเก้ เร็กเก้ !!!!
มันยังไม่จบหรือครับนี่

ไม่นึกว่ามันจะลามต่อ
เค้าก็แอบเข้ามาอ่านทุกวันแหละชื่น   

แต่ไม่ล็อกอินนะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
Dog ครับผมถามไรอย่างสิ ตอนสอบ TOEIC – TOEFL 

Dog ได้เท่าไหร่ครับ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
เจอกันหลังเวทีนะเว้ย! โวย
ระวังปากบ้าง ไอ้หน้าตูดเปื้อนขี้ ไอ้มืดหมี
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ไอ้หน้าตูดเปื้อนขี้นี่ละ จะกระทืบมึงให้ไม่อยากเป็น ดร. เลยละ

แปลกนะ  ด่าอะไรแล้วแบบเหมือนไม่ใช่ผู้ใหญ่ด่า

เหมือนพวกไอ้เด็กเกรียนตามร้านเกมส์มันตะโกนด่าพ่อล่อแม่กันน่ะ 

เลวยั้นเงา
หน้าตูดเปื้อนขี้นี่เป็นการด่าที่ลึุกซึ้งน่ะเว่ยเห้ย  กร๊าก กร๊าก
 น้องดำ  ไม่คิดว่าคนแบบนี้จะลึกซึ้งกับเค้าเป็น

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 33