หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: Manga Training III : เดือน เม.ย. 1/2  (อ่าน 22840 ครั้ง)
เขินทำไม  ซาลาเปาน้อย  ยิ้มน่ารัก

ไปเผยผิวเลยครับ  ท่าทางมีคนรอผลโฉมอยู่หลายคน  ปลื้ม

ผมก็รออยู่นะครับ กรี๊ดดดดด

สรุปจู๋นี้ แทบไม่มีคนสนใจจะส่งงาน มีอยู่ 2-3 คน

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
โจทย์นี้ทั้งเดือนเลย คนสมัครยังไม่เต็ม  ไม่ล่ะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ง่ะ ป๋าเลย์อ้ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 ปลื้ม วาดเยอะๆ ฝึกมือๆ

ครั้งหน้าขอมุมตรง ธรรมดาๆได้มั้ยคะ ๕๕๕

แนะนำตัว : ไอรินกับเมาส์ก้อนแก่และเมาส์ปากกานามน้องแบม
ไหนๆก็หมดเดือนแล้วนะครับ ขอส่งมั้งละกัน

วาดมาเล่นๆฮะมุมมันไม่สูงเท่าไหรเลยครับ

Love...
หน้า: 1 2 3 4 [5]