หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: จาก "หมอผ่าผิด" สู่ ภาพงานเลี้ยงส่ง  (อ่าน 113466 ครั้ง)
รถมันติดติ๊ดติด เศร้า
ใช่ๆ เศร้า/

ขอบคุณพี่ปุกสำหรับ MK ด้วยค่ะ  สนุกมากๆ ไหว้ ลันล้า

หายไวๆนะครับ เอาใจช่วยนะ

เห็นแผลแล้ว เหมือนของแฟนผมเลย  ฮิ้ววว
เป็นรอยแผลยาวเหมือนสปาตาร์ฟันเฉียงกลางลำตัว
เพราะแฟนผมผ่าเอาม้ามและเครื่องในบางส่วนออกตอนรุ่นๆหน่อย

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
Mk อร่อยมั้ยอ่ะ   ชิ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ตับอ่อนหวานมาก :หิว:

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แบบไม่สุก  หื่น

Las Noches Rubicundior
พี่ปุกจะไปไหนอีกก็ชวนกันได้นะจ๊ะ

อรว่างคืนนี้
วันอาทิตย์ทั้งวัน
เช้าวันจันทร์
ละก็บ่ายวันอังคารจ๊ะ

เกย์ออก

อันบัน ♥
เห็นแผลปุกแล้ว... อูยยย
ตอนที่โทรมาชวนไปกินที่ร้านบ้านยาย ยังรอก๊อปแผ่นพี่ขจรอยู่พารากอนเลยจ้ะ กว่าจะถึงบ้านก็สองทุ่มแล้ว
เอาไว้โอกาสหน้านะ  จ๊วบ
สองทุ่มก็เริ่มกินกันพอดีครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ช่วงนี้มีแต่คนได้แผล 

ผมก็เพิ่งเข้าโรงบาลมา  ฮือๆ~

:)
วันนี้กินบ้านยายสนุกมาก

ไม่น่าเชื่อว่าน้องอรจะหน้าตาน่ารัก และนิสัยดีขนาดนี้
ประทับใจมากๆ  กรี๊ดดดดด

ทุกๆคนก็น่ารัก วันนี้หัวเราะจนไส้กระจุยไปเลย
แถมลืมกุญแจไว้กับแอนอีกต่างหาก
เข้าบ้านไม่ได้ โดนด่าเละ  กร๊าก
 เศร้า  อยากเจอบ้า่ง   

เลวยั้นเงา
ก็นัดละเมิงไม่เคยมาเลยนัท  ชิ
วันนี้นะ เงินทองไม่สำคัญเลย
หาแค่สายแข็งมาเยอะๆ จะได้กินของแปลกๆจำนวนมากๆแค่นั้นเอง
เอ้า ลืมไว้ที่ไหน ไม่เห็นมีเลย ไอ้อันกรุ๊งกริ๊งๆ เปล่า งง

ลืมไว้บนรถ ดูให้ทีดิ  ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 33