หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: จาก "หมอผ่าผิด" สู่ ภาพงานเลี้ยงส่ง  (อ่าน 113448 ครั้ง)
โอ้ว มีแบบคลิปด้วยเหรอคะ

เอ้ามีจริงๆด้วย  กร๊าก

อีกไม่นานก็หายแล้วเนอะพี่ปุก  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
รายงานตัวครับ ถึงห้องแล้ว 0-0/

น่าจะถ่ายคลิปตอนล้างแผลไว้เนอะ โวย

ขอบคุณเจ๊ปุกครับ เอ็มเควันนี้อร่อยมาก ไหว้

ขอบคุณน้องๆทุกคนที่มากินด้วยกันนะ
ถ้าเรายังไหว อยู่ เดี๋ยวนัดไปเลี้ยงข้าวกันอีกมื้อ
แต่คราวนี้ ต้องมากันไวๆนะเว้ย
เพื่อนอิ่ม ชั้นก็สบายใจ    อ๊าง~

เลวยั้นเงา
 อ๊าง~ อยากกินบ้านยาย
สงสารยายแกเถอะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~

สงสารยายแกเถอะ

กร๊าก

ขอบคุณน้องๆทุกคนที่มากินด้วยกันนะ
ถ้าเรายังไหว อยู่ เดี๋ยวนัดไปเลี้ยงข้าวกันอีกมื้อ
แต่คราวนี้ ต้องมากันไวๆนะเว้ย

รถมันติดติ๊ดติด เศร้า

งบน้อย
ไปเป่าแอน บ้านยายๆ
ห้าโมงวันอาทิตย์มีนัดกะแนนไปดูหนังสั้นที่หอศิลป์อ้ะ เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กลับญี่ปุ่นวันไหนคะ

วันพุธจ่ะ

แต่ไม่รู้จะไหวไหม

อาการที่เป็นอยู่ตอนนี้คือ
ในแต่ละชม เหมือนเป็นคนละคน
วันนี้ไปกินเอมเค สนุกมากๆจริงๆนะ
กลับมาเจอแฟน ได้เครื่องเกมใหม่ ก็แฮปปี้
เป็นโปรโมชั่นสุขสันต์
พอสายๆหน่อย ก็หลับ
ตื่นมาตีสี่
ปวดแผลมากๆ ปวดตรงลิ้นปี่อ้อมไปทางขวาๆเหนือแผล
ยิ่งหายใจก็ยิ่งปวดมาก
จนรู้สึกว่า ถ้าหยุดหายใจได้ ก็คงไม่ต้องมาปวดแบบนี้  ฮือๆ~
ทรมานมากๆเลย
ไอ้อาการดาวน์ๆ และซึมเศร้าแบบนี้
เป็นวันละสองสามหน ช่วงดึกๆตลอด
มานั่งร้องไห้ กับ สิ่งที่เกิดขึ้น
ตั้งแต่เกิดมา นี่คือการเจ็บปวดที่สุดในชีวิตแล้ว  ฮือๆ~
คิดตลอดเวลาที่ปวด
ว่าเรื่องบ้าๆนี่ มาเกิดกับเราทำไม
โทษใครก็ไม่ได้ บ่นกับใครก็ไม่ได้
เพราะทุกคนหลับหมด
เป็นเวลาที่ดาวน์มากๆเลย

หวาย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ผ่าซะน่ากลัวเลย
ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไร ไม่ค่อยได้เข้าเว็บช่วงนี้
ต้องเคลียปัญหาเรื่องงานตัวเอง

เลยไม่รู้ว่าวันนี้ นัดกินตับปุกกัน  เสียดาย ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
อยากกินตับมั่ง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เอ็มเคอร่อยมาก  :หิว:
ขอบคุณพี่ปุกครับ

ส่วน นัดกินร้านแม่ยาย น่าจะอด ติดสอบวิชาบัญชีตัวสุดท้ายของเทอมนี้  ฮือๆ~

โอกาศหน้าฟ้าใหม่ คงได้เจอกันอีกเน้อพี่ปุก
หายไว ๆ หล่ะ

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 33