หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: จาก "หมอผ่าผิด" สู่ ภาพงานเลี้ยงส่ง  (อ่าน 113454 ครั้ง)
ไปด้วยๆๆๆๆ กรี๊ดดดดด

เลิกงาน 6 โมงกว่าจะถึงจตุจักรราวๆ 6 ครึ่งอะครับ

เบอร์ 0 8 9 5 9 8 5 4 2 8 ครับ

ไม่มีเบอร์พี่ออยอะ่ครับ ฮือๆ~

ใครว่างก็มาเลยนะ
ค่าแทกซี่ไม่มี มาเอาที่นี่ได้  กรี๊ดดดดด
คงจะเจอกันได้แค่วันนี้แหละ เดี๋ยวก็จะกลับญี่ปุ่นแล้ว

ปล ขอบคุณทุกคนสำหรับความห่วงใยนะ
จะพยายามหายไวๆ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2009, 17:28 น. โดย กาปุกเอง » บันทึกการเข้า
เดินทางปลอดภัยนะคะ
หายไวๆ แข็งแรงไวๆ นะคะ  ยิ้มน่ารัก
อยากไปเจอนะเนี่ย แต่อดไปเจอล่ะ แอ้ต้องออกต่างจังหวัดเย็นนี้ค่ะ ..

อยากไปนะพี่ปุกแต่ตังค์แม่เอาไปหมดแล้ว  ฮือๆ~

โอกาสหน้านะพี่ปุกนะ กวางเชื่อว่าสักวันเราต้องได้เจอกัน  กรี๊ดดดดด
มาได้เลยกวาง
เดี๋ยวพี่เลี้ยงโอกาสมันไม่ได้มีมากเท่าไหร่
เรื่องเงินเรื่องเล็ก
ยังหายใจอยู่ นี่ก็ขอบคุณพระเจ้าแหล้ว
อยากไปด้วยจังค่า
พี่ปุกหายไวๆน้ะ  ปลื้ม
 โวย

จริงอ่ะพี่ปุก เกรงใจ  อ๊าง~
ไปให้ปุกเลี้ยงที่ญี่ปุ่้นเล้ยยยยย  โวย โวย

เพราะยังไงวันนี้ตูก็ไม่ได้ไป  ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
อะไรกันโว๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  

อยากไปมั่ง  โวย โวย โวย

กระซิบๆๆ

จริงๆแล้วเจ้ปุกไม่ได้ไปผ่าตัด ตูแอบเห็นแผลแล้ว

เจ้เข้าไปกวนตีนยากูซ่า แล้วโดนสปาร์ต้าฟันมา

เจ้เค้าวางแผนการเลี้ยงไว้ว่า จะเปิดแผลโชว์ก่อน แล้วปล่อยให้กิน  หมีโหด~

// วางยา เพราะตูไม่ได้ไป  ชิ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 กร๊าก
ถ้ามีการ์ดรีดเดอร์ จะถ่ายมาให้ดู

จริงๆ ที่บอกว่าผ่าตัดน่ะหลอก
โดนฉลามทะลวงไส้มาต่างหาก
อ้าว เลี้ยงกันวันนี้เลยเรอะ โวย ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อยู่บนบีทีเอสแล้วครับ

เจอพี่อุ้ย พี่แอน และ... ใครหว่า จำชื่อไม่ได้ ฮือๆ

เพิ่งมานั่งอ่านตั้งแต่หน้า 1

ตกข่าวเรื่องพี่ปุกมากๆ
ชีพจรลงเท้า ไม่ได้เ้ฝ้าบอร์ดมาหลายวัน

พี่ปุกน่ารักมากเลย
อ่านหน้่า 2 แล้วโคตรซึ้ง  ฮือๆ~ บรรยายได้เห็นภาพมากค่ะ

ถือซะว่าฟาดเคราะห์ อีกไม่นานจะได้เจอเรื่องดีดี
อีกไม่นานก็จะผอมแล้ว  กรี๊ดดดดด
อย่างไรก็ตาม พี่ปุกหายไวไวนะคะ
วันนี้ก็ไม่มีโอกาสได้ไปเจอ เสียดายจัง  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
ไม่ได้เจอกันแต่ใจยังถึงกันนะปุก   อ๊าง~

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 33