หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบ  (อ่าน 48556 ครั้ง)
กรี๊ดดด  สู้สาวๆ ไม่ไหว รุมกันจีบผมกันใหญ่เลย

เขิลเองซะล้าววว

//ป๊าดดดพี่หมอตัดหน้า โวย โวย โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เราก็รักจักรีนะ เกย์ออก

งบน้อย
รักพี่อุ้ยเหมือนกันครับ เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เราก็รักจักรีนะ เกย์ออก

หยี
ตกลงนี่กระจู๋เกย์ใช่มั๊ยครับ  กร๊าก

เธอจะมีใจรึเปล่า...  เกย์แอบ

คนข้างบนมีตั้งสี่ห้อง

ขออยู่ซักห้องจะได้ไหม  อ๊าง~

เอาเป็นห้องอะโบมาซัมละกัน

อะโบมาซัมนั่นมันกระเพราะวัวนิครับ อู้ย..

ต้องไปอยู่ที่ห้องเรคตัมนะจ้ะที่รัก อ๊าง~

เกย์แอบ : นัทจ๊ะ ตั้มมีเบอร์นัทนะ แต่ไม่ค่อยได้โทรไปหาเลย
 น้องดำ : ทำไมเหรอตัว อายเค้าเหรอ
 เกย์แอบ : เปล่าหรอก ...เค้าไม่ได้อาย
 ไอ้มืดหมี : อ่าว แล้วไมไม่โทรมาล่ะ
 เกย์แอบ : .....เค้ากลัว  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เดี๋ยวเค้าโทรไปเอง เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ต้องโทรมาหรอก
ใจมันสื่อถึงกันอยู่แล้ว  เกย์แอบ
แล่ว ๆ ๆๆ ๆ  หยี

ตัวคนเดียว :]
มาไม่ทันน้องเกศ
 ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ยังมีผมทั้งคน  เกย์แอบ

แล้วลืมน้ำแล้วเหรอคะ  เศร้า
น้องน้ำน่ารักเสมอ อ๊าง~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17