หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบ  (อ่าน 48565 ครั้ง)
ดูเดือยต่อ...

เอาแต่ดู สนใจจะจับมั้ยจ๊ะ  เกย์ออก

กร๊าก

อืมมม...
จู๋เป๋ไปแล้วว ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
ถึงจู๋จะเป๋ แต่ใจพี่ยังไม่เกเร ยังมีแต่บิ๊กนะจ๊ะ

(จะอ้วกตัวเองว่ะ ไม่ใช่คนทำอะไรอย่างนี้เล้ย)

ถึงจะไม่ค่อยเห็นหน้าพี่แอ้ แต่ก็มีรักแร้ แท้ให้นะ  อ๊าง~
(จะเล่นมุก แต่กลัวแป๊ก  ฮือๆ~)

เอ้า ๆ เอาให้เอียนไปเลยจู๋นี้  กร๊าก กร๊าก อ้วก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แอ้ อย่าเข้ามาใกล้
หัวใจคุณ
มีคม ..
เดี๋ยวผมโดนบาด
(ถูไถพอได้ กำลังอยากโกนขน)

กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
แหมลุงกำนันก็ว่าไป ผมก็ใช่ว่าจะไม่รักลุงกำนันซะเมื่อไรกัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กำนม ใครๆ ก็ชอบบบ หยี

รักจงกำ
ไม่รักอย่ากำ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
 เกย์แอบ

แล้วมีห้องใจว่างๆไว้เผื่อเค้ามั่งมั้ยแจ๊กกี้

พิมพ์ช้า ลุงกำนันตัดหน้า  โวย
จีบลุงกำนันแทนก็ได้  เกย์ออก เกย์ออก

จักกกกกกกรี ไว้ค่อยขอเคลียร์เรื่องตัวอย่างเปิดกระจู๋นะ  เกย์แอบ เกย์ออก โวย

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เกศต้อง แปลงเพศก่อนนะครับ ผมถึงจะรักได้ ถ้ายัง แค่ชอบๆไปก่อนก็ละกัน

เกศ พี่รักเกศและพวกขนมนึ่งๆ พวกนั้นของเกศด้วยนะจ๊ะ  อ๊าง~

(อันนี้เอาจริง)

จักรีตัดหน้า แต่ยังรักเกศอยู่

โฮกกกก

หนูก็รักพี่แอ้ และรูปตะลอนทริปทั้งหลายของพี่แอ้เช่นกันค่ะ  อ๊าง~

กรีจ้ะ เกศก็เพิ่งแปลงเพศมานะ  เกย์ออก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
น่ารักที่สุด ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17