หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: จีบ  (อ่าน 48549 ครั้ง)
ให้จีบโพสต์ข้างบน  เช่น

เกศ : วันนี้อากาศดีจัง

ลุงห์อาห์ : อากาศจะดีกว่านี้ถ้าให้เบอร์เรา เอาเบอร์มา  โวย

จะจีบด้วยสำนวนไหนก็ได้ จะชายจีบชายก็ดี

สาวกใหม่สวยๆ หล่อๆ เข้ามา ก็รุมกันจีบได้เลย

อย่าให้ลามกจกกะเปรต
ก็แล้วกัน

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไง ตั้งแต่จู๋เสื่อมๆ    กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ้าวเงียบเลย นี่กะ จะไม่มีใครจีบผมเลยเหรอครับ  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

... เข้ามาดู
อันนี้คือจุดประสงค์เลยใช่มั้ย  กร๊าก

จักรีมัวแต่ปั่นบอร์ดอยู่ได้ ไม่มีนัดเหรอจ๊ะ กินข้าวกะพี่มะ  อ๊าง~
(ใช้ได้ปะ)

กรี๊ด..ตัวละครลับเยอะจัง

อยากกินข้าวกับไข่
อยากกินใจกับเธอ อ๊าง~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต่อ : แอ้  ยิ้มน่ารัก
แอ้ : จ๊ะ  อ๊าง~
ต่อ : จักรีฝากมาบอกว่า รักแอ้น่ะ  อ๊าง~
ผัดผักแอบรักด้วยมั้ย  กร๊าก

... ต้มยำอกหัก ผัดผักแอบรัก
 โวย ไม่อ่านกฏกันเลย!!
พี่ต่อครับ  เกย์ออก   ถึงพี่กับผมจะรักกันไม่ได้แต่ใช่ว่าเราจะไม่ได้กันนะครับ

จักรีครับ ถ้าจักรีเป็นควาย ตูจะเป็นนา
เอ็งจะได้เอาหน้ามาไถ บัดสีบัดเถลิง

โวย ไม่อ่านกฏกันเลย!!

ตูอ่านนะ งอนแต่ปลื้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

แต่ถ้าพี่แอนตาย เอจะขอเป็นโลงนะครับ  บัดสีบัดเถลิง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ้า ลืมเปลี่ยนล็อกอินแล้วฟิวชั่น โวย

// นั่นแน่ แก้ทันวุ้ย กร๊าก

ไหน  โวย โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถึงพี่เอจะมีตาแล้ว แต่ในใจผมก็ยังคิดถึงพี่เสมอมา

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 17