หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวด รณรงค์การใช้หน้ากากอนามัย  (อ่าน 9927 ครั้ง)
ชิงรางวัลเงินสดรวม 30,000 บาท
สำนักโรคติดต่ออุบัติใหม่ กรมควบคุมโรค กระทรวงสาธารณสุข
เชิญผู้สนใจส่งวิดิโอคลิปเข้าร่วมประกวดในหัวข้อ

“คนรุ่นใหม่ใส่ใจใช้หน้ากากอนามัยช่วยป้องกันการแพร่เชื้อโรคทางเดินหายใจ”

สำนักโรคติดต่ออุบัติใหม่ กรมควบคุมโรค กระทรวงสาธารณสุขขอเชิญท่านสร้างสรรค์ผลงานคลิปวิดิโอเข้าร่วมประกวดเพื่อชิงรางวัลเงินสด โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อให้นักเรียน นักศึกษา และบุคคลทั่วไปได้มีส่วนร่วมในการรณรงค์และรับรู้ถึงประโยชน์ของการใช้หน้ากากอนามัย รวมทั้งตระหนักในการใช้หน้ากากอนามัยเมื่อป่วยเป็นโรคทางเดินหายใจ  ดังมีรายละเอียดดังนี้

รางวัลสำหรับผู้ชนะการประกวดจำนวน 3 รางวัล
-    รางวัลชนะเลิศ  1  รางวัล
  ÿ เป็นเงินสด  15,000  บาท  พร้อมใบประกาศเกียรติคุณ

-    รางวัลรองชนะเลิศ  2  รางวัล
  ÿ เป็นเงินสด  7,500  บาท  พร้อมใบประกาศเกียรติคุณ

เงื่อนไขการประกวด
1. คุณสมบัติผู้ส่งผลงานเข้าประกวด  นักเรียน  นักศึกษา  และบุคคลทั่วไป
2. รูปแบบ วิดิโอสามารถเลือกทำได้หลายรูปแบบ เช่น  สารคดี  สาระบันเทิง  เป็นการ์ตูน  หรือใช้คนแสดง
3. ภาษา  ใช้ภาษาสุภาพ อาจเป็นภาษาภาคกลาง หรือภาษาท้องถิ่น เหนือ  ใต้  หรือ อีสาน
4. ลักษณะวิดิโอ  ต้องถ่ายทำจากกล้องวิดิโออย่างน้อยระดับ  ดีวีดี  และบันทึกลงแผ่น ดีวิดี
5. ความยาว  ไม่เกิน  3  นาที

กำหนดส่ง  ตั้งแต่วันที่  16  กุมภาพันธ์  ถึง วันที่ 30  เมษายน  2552  ที่กลุ่มส่งเสริมปฏิบัติการ  สำนักโรคติดต่ออุบัติใหม่  กรมควบคุมโรค  กระทรวงสาธารณสุข  ถนนติวานนท์  อำเภอเมือง  จังหวัดนนทบุรี  11000

โทร. 0-2590-3194  ในวัน และเวลาราชการ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มีกล้องฮะ  หมีโหด~/
สามารถไปช่วยถ่ายได้ครับผม แต่กล้องวีดีโอไม่มี เลนส์ไวด์นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2009, 03:08 น. โดย -..- » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โห ทำไมนึกถึงหน้าเจ๊นัทลอยมาก่อนใครเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นั้นสิพี่

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 กรี๊ดดดดด ชาร์ป ตูทำด้วยคนสิ

หน้ากากอนามัย

ว่าแต่ตั้งแต่วันที่ 16 ก.พ. ก็ค่อนข้างนานแล้วนะครับเนี่ยไม่รู้เลย  ง่ะ
PR น้อยหรือว่าผมไม่ได้ติดตามหว่า?
น่าจะเป็นอย่างหลัง
โห อ๊ะ หน้ากากอนามัยไม่ใช่แบบที่หมอใช้คาดปากจมูกเหรอครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โห โห แล้วตอนถ่ายจะหาหน้ากากจูเรนเจอร์แบบนี้มาจากไหนเนี่ย

ฮั่นแน่ะ มีพล็อตเรื่องแล้วสิงี้ กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
 ไหว้ ได้ไอเดียแล้วครับ เดี๋ยวลงมือทำเลย

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
 กรี๊ดดดดด ยุให้พี่แอนส่ง เจ๊นัทเป็นนางเอก

ใช้แบบประมานนี้นะครับ

โวย

ดาร์ทเวเดอร์  โวย

ตัวคนเดียว :]
ทำเป็นแฟชันปุ๊บอีกหน่อยจะมีแปลกๆ

หน้ากากอนามันรูปแพนตี้  หื่น

หน้า: [1] 2