หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปทำ Flash ให้เว็บเขา เลยเอามาโพส  (อ่าน 6497 ครั้ง)
พอดีทำเว็บให้เขานะครับ  หื่น  แล้วกลัวว่าคนเข้าเว็บไม่ชอบ (แบบนี้  ไม่ล่ะ)

ก็เลยเอามาโพสให้ดูเป็นนำจิ้ม (ที่จริงมีเพลงด้วยนะ แต่กลัวว่าทางนิตยสารจะว่านะครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก))

<a href="http://www.pkc.ac.th/com2010/showfont.swf" target="_blank">http://www.pkc.ac.th/com2010/showfont.swf</a>

ถ้ามีอะไรติดขัดหรืออยากชมแบบเต็มๆ ก็รอหน่อยนะครับ (เขากำลังส่งรายละเอียดให้ผมเอาเข้าเว็บอยู่ครับ ลันล้า)

ถ้ามีอะไรที่ขัดหูขัดตารีบบอกด่วน ก่อนที่จะเอาขึ้นเว็บนะครับ ไม่งั้นมีหวัง....แน่ๆ เลย

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
เปิดห้องแสดงงานดีกว่ามั้งครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ช่วงนี้ขอเวลาไปอัพเว็บก่อนเด้อ ส่วน Flash เดี๋ยวค่อยมาแก้

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น

ตอนนี้กำลังหา Host ราคาถูกอยุ่ครับ ถ้าหาเจอจะเปิดเว็บเป็น Portfoilo ไปเลย~

ไปตั้งในห้องแสดง งานก็ได้

ถ้างั้นพี่จักรีช่วยย้ายไปหน่อยได้ไหมครับ  ไหว้ จะเป็นพระคุณอย่างสูง

เดี๋ยวนะครับ   น้องอ่านกฏ บ้างหรือเปล่าครับเนี่ย

เป็นถึงเว็บมาสเตอร์ มาใช้สถานที่ก็ให้เกียรติอ่านกฏของเขาหน่อยเถอะ ครับ

ผมแนะนำ ว่าที่นี่มีห้องแสดงงาน สำหรับสาวกด้วย ถ้าตกลงปลงใจจะอยู่กินด้วยกัน
ก็ไปเปิดห้องรับคำวิจารย์เป็นกิจวักษณะได้ แต่ถ้าคิดว่า มาแบบสแปม แปะตรงนู้นทีตรงนี้ที  
ก็จะสร้างความรำคาณใจให้สาวกแบบนี้ไปเรื่อยๆ ชอบเหรอครับแบบนี้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เดี๋ยวนะครับ   น้องอ่านกฏ บ้างหรือเปล่าครับเนี่ย

เป็นถึงเว็บมาสเตอร์ มาใช้สถานที่ก็ให้เกียรติอ่านกฏของเขาหน่อยเถอะ ครับ

ผมแนะนำ ว่าที่นี่มีห้องแสดงงาน สำหรับสาวกด้วย ถ้าตกลงปลงใจจะอยู่กินด้วยกัน
ก็ไปเปิดห้องรับคำวิจารย์เป็นกิจวักษณะได้ แต่ถ้าคิดว่า มาแบบสแปม แปะตรงนู้นทีตรงนี้ที  
ก็จะสร้างความรำคาณใจให้สาวกแบบนี้ไปเรื่อยๆ ชอบเหรอครับแบบนี้

ขออภัยอย่างสูงครับ กฎผมได้อ่านแล้ว แต่เพียงแค่ว่าผมนั้นอยากทำผลงานที่ผู้เข้าชมนั้นเห็นแล้วว่าสวยใช้ได้น่ะครับ ไม่ได้มารบกวนจริงๆ

ขออภัยครับ สงสัยในกฏไม่ได้บอกว่าห้ามเบิ้ลโพสต์

พยามบวกให้หลายๆทีแล้วนะ น้องพี  ฮิ้ววว

พยายามอยู่กับคนเยอะๆ บ่อยๆ นะครับ
มองดูว่าเขาใช้ชีวิตยังไง พูดยังไง แสดงอารมณ์ยังไง

ลองไปเล่นหมากเก็บ โดดยาง ปั่นแปะ บอล บาส กับเพื่อนดูบ้าง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น้องพีครับ ผมว่าตั้งกระทู้ใหม่ของน้องพีเองในห้องนี้ (กระทู้เดียว) แล้วน้องพีก็รวมงานไว้ในนั้นดีกว่านะครับ ^^

http://www.f0nt.com/forum/index.php/board,24.0.html <<ที่นี่คือห้องแสดงงานครับ

เวลาอยากเข้าไปเยี่ยมชม จะได้เข้าไปที่เดียว ไม่ต้องข้ามไปข้ามมาหลายกระทู้ไงครับ ^^

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
เจ๋ง ขอบคุณพี่ๆ ในจู๋นี้ครับ ต้องแบบนี้แหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]