หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมฮิต มุกหมอแมว  (อ่าน 34207 ครั้ง)
เผื่อใครจะพลาดมุกเด็ดๆของหมอแมว
ที่สามารถทำภาพประกอบมุกได้ระดับเทพ

ขอเชิญรับชมได้เลยค่ะ

ถ่ามมม ทามมม
ท๊ามมมมมมมม~~~~~
  หมีโหด~

ละโว้เป็ด ละโว้เป็ด ละโว้เป็ด ละโว้เป็ด ละโว้เป็ด ละโว้เป็ด

น่ากลัวว่ะเต่า  โวย

อืม หมอเข้าใจ หมอเข้าใจ

อันนี้ของแท้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กร๊าก จู๋หมอแมวแสดงงาน²

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สืบเนื่องจากการประกาศจะให้สงกรานต์ห้ามขายเหล้า
กระทรวงสาธารณสุขลองแย็บๆเข้าไป  แรกๆก็ดูดี แต่พอตอนนี้กระแสต้านมากเหลือเกิน

เหตุผลที่ผมสนับสนุนการแก้ที่ปลายเหตุนี้อยู่ที่Blog
http://mor-maew.exteen.com/20090319/entry

ไม่ได้antiการกินเหล้าในเทศกาลนะ แต่แค่อยากให้การขายการกินจำกัดพื้นที่สักหน่อย จะเปิดเป็นโซนดื่มเหล้าก็ยังดี หรือไม่ก็ให้ไปดื่มในที่ที่เดียว
จะได้ควบคุมได้ง่ายหน่อย

แล้วบังเอิญจี๊ดกับคำพูดของคนขายบางคนทางทีวี

อ๊าง~

รอดูอยู่นะครับ

กร๊าก กร๊าก เข้ามาฮาแต่ละอัน...

ตามจากบล็อกมาอีกทีครับ...

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"

เต่ากระโดด Contest

template

ฮี่ๆ โวย ง่ะ งง กึ๋ยๆ เจ๋ง
 เหวอ เศร้า แป๊ะยิ้ม โห จ๊วบ คริคริ
 ยิ้มน่ารัก ชิ กรี๊ดดดดด ปลื้ม หมีโหด~ ฮิ้ววว
นะนะ นะนะ

เอาล่ะ เปลี่ยนเป้าจากพี่โก้มาลุงร่ม

La Vie en Rose  ชีวิตเป็นสีชมพู  หมีโหด~
หรือหมายถึง ในกันดั้มก็ได้

ละโว้เป็ด ตัดหัวเสียบประจานเสาเมืองละโว้

พลาดไปหลายอันเลยค่ะ
น้องอรน่ารักอย่างนี้ต้อง +

กร๊าก

แอบอ้าง
1-1 หลังวัดเลยครับหมอแมว  ชิ

กร๊าก
1:1
แอบอ้าง
งั้นแก้รูป
 หมีโหด~
แอบอ้าง
นี่คือเหตุการณ์สมมุติ

และแล้วก็Happy Ending

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อันพี่แอนกะอาร์ม อย่างฮา กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หมี่ซั่วเป็ดละโว้

แอบอ้าง
กลับตัวก็ไม่ได้ ให้เดินต่อไปก็ไปไม่ถึง ♫    ฮือๆ~

อ้วนสินะ  ฮือๆ~

สกลนครกำลังจะเปลี่ยนไป

เซนเซอร์ จับนม!

ชื่อภาพ : สุกสกาวพร่างพราวหมีบนดอยสวยงามเกินจะกล่าว  หมีโหด~

หนังในอดีต อันดืดดู่ม
สีน้ำเงินเป็นส่วนขยายของสีส้ม
สีส้มเป็นส่วนขยายของสีแดง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2009, 01:47 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

หมีนี่รักจริงนะเนี่ย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมอแมวทิ้งอรลงได้ยังไงนะ  ชิ ชิ ชิ ชิ

อ๊าง~ อย่างนี้สิ แดงจริง

มีภาพลับด้วย  อ๊าง~

Present

Future

อวตารลุงร่ม

ไม่ได้ตัดต่อมานาน มาตัดต่อกับเค้าบ้างดีกว่า  อ๊าง~

นี่นั่งกดอ่านประวัติหมอแมวย้อนแบบนี้เลยเหรอ กร๊าก

โอ้ ตูสร้างศัตรูไว้เยอะขนาดนี้เลยเหรอ  ฮือๆ~

+ หมี  เจ๋ง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก
หมอแมวรักเค้าไม๊  หมีโหด~

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10