หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมฮิต มุกหมอแมว  (อ่าน 34208 ครั้ง)
น้องดำผิวปาก ถูกใจ จัดให้โดยพลัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 น้องดำผิวปาก

ไหว้
น้องดำผิวปาก ถูกใจ จัดให้โดยพลัน
กร๊าก
ทำผิวปากซ้ายทีขวาทีด้วยสิครับ
ต่อๆๆๆ  เกย์ออก

กรี๊ดดดดด ว้าววว นะนะนะ กรี๊ดดดดด นะนะ นะนะนะ นะนะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด นะนะ นะนะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด นะนะนะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด นะนะนะ กรี๊ดดดดด ว้าววว
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด นะนะนะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด นะนะ นะนะ นะนะนะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ว้าววว
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด นะนะ นะนะ ว้าววว กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด นะนะนะ นะนะนะ
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด นะนะนะ นะนะนะ กรี๊ดดดดด นะนะ นะนะ กรี๊ดดดดด ว้าววว กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด นะนะนะ กรี๊ดดดดด นะนะ กรี๊ดดดดด นะนะนะ กรี๊ดดดดด ว้าววว นะนะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แววตาสัตว์ป่วย

Sick Dog

Sick Cat

แต่ของกันย์ แนะนำอันนี้
Six Pack

แต่เรื่องติวภาษาอังกฤษ มีเรื่องของผมสามเรื่องครับ ฮือๆ~

ซานต้าครอสอิสคัมมิ่งทูทาวน์~~*

ก็ทำไมค์ไงครับ  หมีโหด~

หมดแล้วนะครับ 
นะนะนะนะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

น้องดำ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เป็นอึ้งครับ

โดยเฉพาะซีรี่ส์ลุงร่ม

ได้ใจจริงๆ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
โอ๊ย เอาอีกๆ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก โอ้ย ตื่นทันที อัพเดทรอบดึก

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
ฉบับต้อนรับดวงจันทร์ใกล้โลก

ฉบับขอม

และฉบับฝนดาวตก เจมินิด

^
^
^
ขยายความได้ดังนี้ น้องดำ

กรี๊ดดดดด

250 เซอุส  หมีโหด~/

ก็โล่เดิมเป็นWooden ... เปลี่ยนเป็นแบบเหล็กก็ดีนะ  หมีโหด~/

เหมือนตีสิบจริงๆ  อู้ย..

ปุ้ยตีสิบ  อู้ย..

เศร้าจริงๆ

+ + +  กรี๊ดดดดด

ดาวพฤหัส + ศุกร์ + ดวงจันทร์ ครับ
ฟ้ายิ้ม 1
ฟ้ายิ้ม 2

ไปเจอรูปช้างมา ก็เลยเอามายำซะ

คือจริงๆรู้สึกเสียใจแทน
จนเหลือบไปเห็นตุ๊กตา(ใครเกิดทันดูเรื่องนี้บ้าง) ฮือๆ~

กลัว... ตะกี้ตอนดูนายกเห็นเงาเดินตัดหน้าทีวีแวบๆ ฮือๆ~

ตอนนี้กำลังแถลงมุกอยู่ครับ
ตรึ่งโป๊ะ
"ขอบคุณที่กรุณารับฟังนะครับ"
ตรึ่งโป๊ะ

(กดเพื่อรับฟังสาระจากทั่นนายก)

ใส่ระเบิดในกระเป๋าเลยครับ หมีโหด~

มองให้ลึกเข้าไปข้างใน  อืมมมมห์

ใจเย็นๆ โวย
ยิ่งดูยิ่งกลัวหมอแมวแล้วเนี่ย (เหงื่อแตกพลั่ก)

+ หมี อ๊าง~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตัดใจจากหมอแมวมิได้  ฮือๆ~

พอเอามารวมกันแล้วหมอเริ่มน่ากลัวจริงๆ ด้วย  (เหงื่อแตกพลั่ก)
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10