หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: F0nt Intro ลองเข้ามาดู  (อ่าน 23515 ครั้ง)
พอดีมันว่างๆ ก็เลยลองทำ INTRO ของเว็บฟอนต์ดู

ผลก็เลยออกมาเป็นอย่างนี้นะครับ  ลันล้า

<a href="http://www.pkc.ac.th/com2010/f0nt3.swf" target="_blank">http://www.pkc.ac.th/com2010/f0nt3.swf</a>

มีอะไรก็ติดชมมาได้นะครับ พอดีพึงเริ่มเรียน สาวกท่านใดคิดว่าน่าจะปรับตรงไหนก็โพสมาได้เลย

รับทุกอย่างและจะแก้ไขให้สาวกชาวฟอนต์พึงพอใจจ้า  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2009, 11:55 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
Page Load Error   น้องดำ
คือมันเน้นชื่อด้านล่างมากเกินไปน่ะครับ ลองทำให้มันเล็กๆ อยู่ขอบๆ ให้พอเห็นก็พอ
(ความคิดเห็นส่วนตัว)ครับ  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
คือมันเน้นชื่อด้านล่างมากเกินไปน่ะครับ ลองทำให้มันเล็กๆ อยู่ขอบๆ ให้พอเห็นก็พอ
(ความคิดเห็นส่วนตัว)ครับ  อืมมมมห์

เปลี่ยนให้ตามคำขอแล้วครับ

Page Load Error   น้องดำ

เอ่อ มันเป็นช่วงเวลาหนึ่งที่เซอฟเวอร์ของโรงเรียนมักจะเอ๋อครับ ลอง Refresh ดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2009, 16:06 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
อ้อ อีกเรื่องครับ
ข้อความตรงมุมขวาล่าง ดูไม่ค่อยเหมาะเท่าไหร่นะ  น้องดำ
อ้อ อีกเรื่องครับ
ข้อความตรงมุมขวาล่าง ดูไม่ค่อยเหมาะเท่าไหร่นะ  น้องดำ

แก้ให้แล้วครับ

Page Load Error   น้องดำ
กร๊าก ผมเข้าใจแล้วฮะ

ลองดูเรื่องการจัดวางองค์ประกอบ แล้วก็ Typo ดูนะครับน่าจะดีขึ้น เจ๋ง
อ้อ มีพิมพ์ผิดด้วยแหละ น้องดำ

(แจ๋ว แจ๋ว) ว้าว

เกือบดีแล้วค่ะ  เจ๋ง

อยากให้มันดูเรียบๆกว่านี้นิดนึง
รูปคนกดคอมไม่ต้องมีก็ได้ค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
กร๊าก ผมเข้าใจแล้วฮะ

ลองดูเรื่องการจัดวางองค์ประกอบ แล้วก็ Typo ดูนะครับน่าจะดีขึ้น เจ๋ง
อ้อ มีพิมพ์ผิดด้วยแหละ น้องดำ

ผิดตรงไหนหรอครับ ผมตาไม่ค่อยดีด้วย

ไม่บอก น้องดำ

เกือบดีแล้วค่ะ  เจ๋ง

อยากให้มันดูเรียบๆกว่านี้นิดนึง
รูปคนกดคอมไม่ต้องมีก็ได้ค่ะ  หมีโหด~

ไม่มีก็ได้ครับ แต่ว่าจะดูโล่งไปนิด พี่หมี(ใจดี) ช่วยบอกหน่อยว่าจะเอารูปอะไรใส่แทนดี  เจ๋ง รูปพี่ยักษ์ดีไหม?

ไม่บอก น้องดำ

เอ้า พี่ก่อไม่บอกซะแล้ว ใครก็ได้ช่วยบอกทีว่าพิมพ์อะไรผิดเอ่ย จะเป็นพระคุณอย่างสูงลิบลิ่ว  ไหว้

อาจจะ ต้องไปอ่านของ จานเก้อ นะครับ
ทำไมต้องเรียนออกแบบ

อย่างอื่นค่อยว่า กัน

:45:สวยแบบแปลกดีครับ

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
หน้า: [1] 2 3 4 5