หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเพื่อนหมีเล็กด้วยค่า  (อ่าน 4348 ครั้ง)
เพื่อนอิ่มเค้าประกวด โครงการ DJVJ ของ true ค่ะ
ตอนแรกอิ่มก็ไม่ได้สนใจ เท่าไหร่ รู้แค่ว่า เออ ประกวดนะ

วันนี้ได้ลองเข้าไปดูใน web ค่ะ ที่มีคะแนน ป๊อปปูล่าโหวต ปรากฏว่า คะแนนรั้งท้ายมากๆ
น่างสาร ฮ่าๆๆ
 กร๊าก  กร๊าก  ฮือๆ~

ก็ไม่ได้หวังจะให้มันชนะหรอกค่ะ แค่อยากให้คะแนนมันไม่น่าเกลียด ทิ้งห่างอย่างงี้

ก็เลยอยากขอความช่วยเหลือสมาชิกชาวf0nt บริจาคใจ ให้เพื่อนอิ่มคนละดวง 2 ดวงน่ะค่ะ

ตามนี้เลย

http://truemusic.truelife.com/home/djvjsearch/djvjsearch.php?djvj=v10

นี่รูปเพื่อนอิ่มค่ะ เป็นเดือนรุ่นเลยนะ  ฮี่...

ขอบคุณค่า  ไหว้ จ๊วบ

ฮ่าๆ ฮือๆ
มันต้องสมัครด้วยรึ โวย

เห็นคอมเมนต์แล้วฮา
แอบอ้าง
ชั้นว่าของคนอื่นคะแนนอย่างเวอร์อ่ะ- -*ทำใจเหอะ

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชื่ออะไรอะ
เห็นโฆษณาในทรูมิวสิคทั้งวันเลย

ในลิงค์ก็มีนี่หน่า (ดาไม่ผิดนะ เน็ทช้า ชิ)

เด็กเค้าเอง  :หิว:

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ส่งได้วันละตั้ง 10 ดวงเลยเหรอ งง
ร่วมด้วยช่วยดัน  เกย์ออก
ตั้งชื่อจู๋ได้ฟอเวิร์ดเมล มั๊กมากกกเลยฮะคุณน้อง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พอพี่จักรีพูดแล้วก็นึกถึงฟอเวิดเมลเลยอะ  กร๊าก

คิดเหมือนกัน กร๊าก
เห็นชื่อแล้วคิดว่าเพื่อนหมีเล็กเป็นอะไรเกี่ยวกับเม็ดเลือดขาวสักอย่าง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
>เพื่อนอิ่มเค้าประกวด โครงการ DJVJ ของ true ค่ะ
>ตอนแรกอิ่มก็ไม่ได้สนใจ เท่าไหร่ รู้แค่ว่า เออ ประกวดนะ

>วันนี้ได้ลองเข้าไปดูใน web ค่ะ ที่มีคะแนน ป๊อปปูล่าโหวต ปรากฏว่า คะแนนรั้งท้ายมากๆ
>น่างสาร ฮ่าๆๆ
> กร๊าก  กร๊าก  ฮือๆ~

>ก็ไม่ได้หวังจะให้มันชนะหรอกค่ะ แค่อยากให้คะแนนมันไม่น่าเกลียด ทิ้งห่างอย่างงี้

>ก็เลยอยากขอความช่วยเหลือสมาชิกชาวf0nt บริจาคใจ ให้เพื่อนอิ่มคนละดวง 2 ดวงน่ะค่ะ

>ตามนี้เลย

> http://truemusic.truelife.com/home/djvjsearch/djvjsearch.php?djvj=v10

>นี่รูปเพื่อนอิ่มค่ะ เป็นเดือนรุ่นเลยนะ  ฮี่...

>ขอบคุณค่า  ไหว้ จ๊วบ
นี่ ค่อยเหมือนหน่อย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 กร๊าก
แล้วก็ต้องแบบนี้ด้วย

>

>>>>

>>>>
>>
>>
>>
>>

>เพื่อนอิ่มเค้าประกวด โครงการ DJVJ ของ true ค่ะ
>ตอนแรกอิ่มก็ไม่ได้สนใจ เท่าไหร่ รู้แค่ว่า เออ ประกวดนะ

>วันนี้ได้ลองเข้าไปดูใน web ค่ะ ที่มีคะแนน ป๊อปปูล่าโหวต ปรากฏว่า คะแนนรั้งท้ายมากๆ
>น่างสาร ฮ่าๆๆ
> กร๊าก  กร๊าก  ฮือๆ~

>ก็ไม่ได้หวังจะให้มันชนะหรอกค่ะ แค่อยากให้คะแนนมันไม่น่าเกลียด ทิ้งห่างอย่างงี้

>ก็เลยอยากขอความช่วยเหลือสมาชิกชาวf0nt บริจาคใจ ให้เพื่อนอิ่มคนละดวง 2 ดวงน่ะค่ะ

>ตามนี้เลย

> http://truemusic.truelife.com/home/djvjsearch/djvjsearch.php?djvj=v10

>นี่รูปเพื่อนอิ่มค่ะ เป็นเดือนรุ่นเลยนะ  ฮี่...

>ขอบคุณค่า  ไหว้ จ๊วบ
นี่ ค่อยเหมือนหน่อย
อันตัวผมนั้นไม่ได้เกิดมาอายุ 19 สูง 180 ในทันที ทุกคนก็เช่นกัน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ฟ้องหมีเล็ก  หมีโหด~

กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก กร๊าก

ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: [1] 2