หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!! ผลการเรียนของหนูออกแล้วครับบบ  (อ่าน 25532 ครั้ง)
รู้สึก  ฮิ้ววว

ไม่ได้รู้สึกกะใครแบบนี้มาน๊านนนนาน  ฮิ้ววว
ฟอนต์ไม่มีแบบนี้มานานแล้วนี่ครับ ฮิ้ววว

ปิดเทอมพอดีเลย ฮิ้ววว

ก็ดีนะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รู้สึก  ฮิ้ววว

ไม่ได้รู้สึกกะใครแบบนี้มาน๊านนนนาน  ฮิ้ววว

ไม่เห็นต้องรู้สึกเลยจอย ก็แค่กดปุ่ม  ยิ้มเหี้ยมเกรียม

ฟอนต์ไม่มีแบบนี้มานานแล้วนี่ครับ ฮิ้ววว

ปิดเทอมพอดีเลย ฮิ้ววว

อ้อ ปิดเทอมมันเป็นอย่างนี้นี่เอง ยิ้มเหี้ยมเกรียม

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
แหม บำเพ็ญตนเป็นฝ่ายขาวมาตั้งน๊านนานแน่ะลุง

อูยยย กระแสมารดำครอบงำ  น้องดำ น้องดำ
Update : 16/03/2552

ผลการเรียนออกมาแล้วครับผม..

ฮี่ๆ ภาษาไทย = 3.5
 หน้าแตก คณิตศาสตร์พื้นฐาน = 3.5
 หื่น คณิตศาสตร์เพิ่มเติม = 2.5  (วิชานี้ยากมหาโหดแถมครูนั้นก็เหมือนไม่อยากสอนซะด้วย)
 ฮือๆ~ วิทยาศาสตร์ = 2
 โวย โครงงานวิทย์ = 4
 ง่ะ สังคมศึกษา = 3
 งง พระพุทธศาสนา = 3.5
 กึ๋ยๆ เซปักตะกร้อ = 1 (วิชานี้เป็นวิชาที่ครูเป็นญาติห่างๆๆๆ กับผม แถมสอบยากมั๊กมาก ก็เลยได้แค่นี้)
 ชิ สุขศึกษาและพลศึกษา = 1.5
 เจ๋ง ศิลปะ = 4
 3cษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี = 3
 เหวอ คอมพิวเตอร์และสารสนเทศ = 4 (ที่เก่งทำเว็บเพราะวิชานี่แหละ เอ๊กๆ)
 เศร้า ภาษาอังกฤษ = 4 (ให้ท่องคำกริยา 3 ช่องทั้งหมด 200 คำ แทบบ้าครับพี่น้อง)
 แป๊ะยิ้ม ภาษาอังกฤษอ่าน - เขียน = 4
 อู้ย.. รวมทั้งหมด (GPA) = 3.12

ขอขอบคุรคำชมและคำด่าของทุกท่านนะครับบบบบบบบบบบ

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
อ่านแล้ว อยากลบทั่งกระจู๋ไปเลยแฮะ

มีกระจู่แบบนี้โผล่มา
แสดงว่าเริ่มปิดเทอมแล้วซินะ  อืมมมมห์
ภาษาไทยก็ได้ตั้ง 3.5

แค่ขอบคุณเนี่ย พิมพ์ไม่ถูกรึ

ขอล๊อกไว้เป็นเวลา 2  ชั่วโมงนะครับ  หมีโหด~
สาเหตุของการล๊อค

ถามว่ามันมีอะไรที่ผิดกฎชัดเจนหรือไม่ ก็ไม่มีนะ
เพราะอย่างกระทู้ก่อนๆที่มีปัญหาการทำlink ตอนนี้ก็ไม่มีแล้ว
แต่ดูเหมือนว่าการใช้ภาษาของจขกท. อาจจะทำให้เกิดความรู้สึกกวนๆขึ้นมา ถ้าปล่อยให้ลงความเห็นซ้ำเยอะๆอาจจะเกิดความรู้สึกไม่ดีได้

สังเกตได้จากจพส. ... ที่ติดลบเพิ่มขึ้นประมาณ 10 จุด ตั้งแต่วานนี้

ผมว่าลองพักกระทู้นี้ก่อนสักนิดนึงก็ดีนะครับ .... ให้เวลาได้คิดอะไรกันก่อนทั้งสองด้าน
เจ้าของกระทู้ลองอ่านดูความเห็นตัวเองนิดนึงก็ได้ครับว่ามีตรงส่วนไหนที่ทำให้โดนลบบ่อยๆ
ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆก็ให้โอกาสเด็กที่กำลังปิดเทอมนิดนึง

เอาล่ะ ใกล้สองชั่วโมงแล้ว  หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2009, 12:55 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ปิดเทอมใหญ่ . . . ว้าวุ้น  อืมมมมห์

. . . เติมกันเอาเอง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กร๊าก ในโชว์เกรดก็มีนี่เนอะ มาตั้งใหม่ทำม๊าย  อ๊าง~

ก่อนหน้านี้น้องเค้าเป็นกระจู๋ขอกำลังใจประมาณว่ากลัวเกรดออกมาไม่ดีน่ัะ
ตอนนี้ก็มา อัพเตท แล้วก็ให้ไปดูที่บล็อก

ซึ่งอยากบอกตั้งแต่คราวที่แล้วว่า ที่เรื่องเิงนเดือนอะไรนั่นเป็นเรื่องที่เราได้รับกันทางฟอร์เวิดเมลมานานมากแล้ว
ฟอร์เวิร์ดกันซ้ำซากด้วย ถ้าน้องเอาเนื้อหาแค่นี้มาเขียนลงบล็อกละก็ คิดใหม่นะครับ
การจะเขียนอะไรให้คนอ่าน ต้องใช้ความสามารถมากกว่านี้ครับ อย่าดูถูกการเขียนบล๊อกเกินไปนัก
แล้วเรื่องการใช้ภาษาทั้งหลายที่ทำให้คนไม่พอใจ ก็ขอบอกตรงๆ ว่ามันกวนตีน ซึ่งน้องน่าจะรู้ตัวอยู่
หรือคิดว่าจะเขียนอะไรก็ได้ แล้วจะประสบความสำเร็จหรือ
หรือไม่ได้ต้องการอะไร แค่อยากเขียนแบบนี้แล้วทำยังไงก็ได้ให้มีคนไปอ่าน
จะชอบ หรือ ด่าก็ช่าง พอใจจะทำ ในแบบที่เรียกว่าเขียนสนองตัณหาตัวเอง

แต่ไม่ว่าอย่างไหนก็ไม่เวิร์กทั้งนั้นละครับ
แล้วที่พูดนี่เพราะเห็นว่าน้องอยากเป็นนักเขียนออนไลน์นะ อยากเขียนลงฟ้อนต์สุดด้วย
ซึ่งปกติที่นี่เปิดกว้างนะครับว่าจะเขียนอะไรก็ได้ แต่ดูจากมาตรฐานงานเขียนและความคิดของน้องแล้ว
ไม่ต้องให้บก. ของเราดูก็ได้ ใครก็ตอบได้ว่ายังไม่ผ่านครับ

ถ้ายังรักจะเขียน ขอให้ตั้งใจกว่านี้ และอย่าดูถูกงานเขียน รวมทั้งคนอ่านด้วยครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
พะย่ะค่ะ ท่านเจ้าเมือง น้องดำ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
รับราชโองการร  อ๊าง~

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8