หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!! ผลการเรียนของหนูออกแล้วครับบบ  (อ่าน 25523 ครั้ง)
เนื่องจากพรุ้งนี้จะประกาศผลการเรียนแล้ว
ช่วยเป็นกำลังใจให้ผมไม่ติด ร. ติด 0 ติด มส. ด้วยเทอญ
หรือโหวตทางบอร์ดโดยพิมพ์ F1 หากคิดว่าผมติด พิมพ์ F2 หากคิดว่าไม่ติด และโพสที่นี่
ติดตามคำตอบพรุ่งนี้ และที่เว็บผมครับ

ขอขอบคุณทุกเสียงที่โพสให้กำลังใจและไม่ให้กำลังใจนะครับบบบ

----------------------------

Update : 16/03/2552

ผลการเรียนออกมาแล้วครับผม..

ฮี่ๆ ภาษาไทย = 3.5
 หน้าแตก คณิตศาสตร์พื้นฐาน = 3.5
 หื่น คณิตศาสตร์เพิ่มเติม = 2.5  (วิชานี้ยากมหาโหดแถมครูนั้นก็เหมือนไม่อยากสอนซะด้วย)
 ฮือๆ~ วิทยาศาสตร์ = 2
 โวย โครงงานวิทย์ = 4
 ง่ะ สังคมศึกษา = 3
 งง พระพุทธศาสนา = 3.5
 กึ๋ยๆ เซปักตะกร้อ = 1 (วิชานี้เป็นวิชาที่ครูเป็นญาติห่างๆๆๆ กับผม แถมสอบยากมั๊กมาก ก็เลยได้แค่นี้)
 ชิ สุขศึกษาและพลศึกษา = 1.5
 เจ๋ง ศิลปะ = 4
 3cษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี = 3
 เหวอ คอมพิวเตอร์และสารสนเทศ = 4 (ที่เก่งทำเว็บเพราะวิชานี่แหละ เอ๊กๆ)
 เศร้า ภาษาอังกฤษ = 4 (ให้ท่องคำกริยา 3 ช่องทั้งหมด 200 คำ แทบบ้าครับพี่น้อง)
 แป๊ะยิ้ม ภาษาอังกฤษอ่าน - เขียน = 4
 อู้ย.. รวมทั้งหมด (GPA) = 3.12

ขอขอบคุรคำชมและคำด่าของทุกท่านนะครับบบบบบบบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2009, 11:35 น. โดย pkckidz » บันทึกการเข้า

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
เอ่อ  จะมาขอกำลังใจอะไรตอนนี้ครับ    ทำไมไม่ขอตั้งแต่ก่อนสอบละครับ เง้อ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ก็แบบว่า..   เกย์ออก

ถ้าติดจะได้มีเรื่ยวแรงไปแก้ไง  แหยะ

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
แล้วไม่ทำให้ผ่านแต่แรกล่ะครับ

แหยะ เำกรดน้อยก็ถือว่ารับกรรมที่ก่อเอาไว้

ติด ร.  มผ.   0  เป็นเรื่องธรรมชาติครับ ได้เกรด4 นี่เป็นเรื่องแปลก

แต่มส.นี่ผมไม่เคยนะ (ไม่มีสิทธิ์สอบ)

ระวังจะไปโวยวายตอนเอาคะแนนGPAมารวมตอนสอบเอ็นละกัน แทบคลั่ง
รู้สึกรหัสที่ใช้โหวตจะเป็นลางนะครับ

มีทั้ง F1 และ F2

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
((เข้ามากดตุ่มแดง))

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สัตว์โลกย่อมต้องเป็นไปตามกรรม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มารับกำลังใจ หรือว่ามาบนจ๊ะ? (อิอิ)

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
เนื่องจากพรุ้งนู้นจะประกาศผลการเรียนแล้ว

ช่วยเป็นกำลังใจให้ผมติดเกรด 4 ติด A ติด 80คะแนนขึ้นไป ด้วยเทอญ

หรือโหวตทางบอร์ดโดยพิมพ์ 41 หากคิดว่าผมติด พิมพ์ 42 หากคิดว่าไม่ติด และโพสที่นี่

ติดตามคำตอบพรุ่งนู้น และที่เว็บผมครับ

ขอขอบคุณทุกเสียงที่โพสให้กำลังใจและไม่ให้กำลังใจนะครับบบบ

อืมมมมห์
(แมคโม้นะ ได้ 3.5 ก็ปลื้มปิติยินดีแล้ว 555)
 (อิอิ)

อยากขำขึ้นมาเฉยๆ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อ๊ะ ละโว้เป็ด
ใครๆก็ขอได้เรอะ
งั้นได้เลยแมค กร๊าก

อาทิตย์หน้าผมต้องส่งงาน
ช่วยเป็นกำลังใจให้ผมขยันทำงาน คิดงานได้ลื่นปรื้ด งานออกมาดีๆด้วยนะครับ
แลไหนๆก็จะเป็นกำลังใจเรื่องนี้แล้ว ก็ขอกำลังใจให้ผมถูกหวยรางวัลที่หนึ่งด้วยนะครับ

ไม่ต้องโหวตไม่ต้องพิมพ์ ขอเพียงกำลังใจที่จริงใจจริงๆ
ขอบคุณทุกกำลังใจจริงๆครับ

(โอ้ว สะดวกดาย สบายใจ)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ได้กดลบมานานละ  ยิ้มเหี้ยมเกรียม

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ไปลบลุงอ๋าห์ทำไม ละโว้เป็ด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8