หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำงานแฟลชหน่อยค่ะ  (อ่าน 11643 ครั้ง)
ผมว่า บอกรางวัล ให้ชัดๆไปเลย  กร๊าก

ให้  mp4 2GB ใหม่เอี่ยมเครื่องนึงค่ะ  เอือม
ให้  mp4 2GB ใหม่เอี่ยมเครื่องนึงค่ะ  เอือม

อ๊ะ

ใครสนใจ
เอาไปทำ

คิดว่าช่วยก็พอแล้วค่ะ
T T  จะตายแล้ว ดำน้ำทำเองก็ทำไม่ได้
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
คิดว่าช่วยก็พอแล้วค่ะ
T T  จะตายแล้ว ดำน้ำทำเองก็ทำไม่ได้
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

แอนมักบอกผมว่า

ทางที่ดีตั้งกระจู๋ถามเลย
ว่าจะทำอะไรแบบไหน ยังไง
เดี๋ยวจะมีคนมาสอนเอง

ออ่า  มีคนช่วยดูให้หลายคนแล้วจ้าใจเย็นๆ ถ้าไม่ไงเดี๋ยวจะแว๊ปมาช่วย

ส่วนรางวัล พี่บอกตรงๆเลยว่ามันไม่ได้สร้างแรงจูงใจให้กับrพี่เลย เพราะว่าพี่ ไม่รู้จัก  ฮือๆ~

เป็นคนโลเทคโนโลยีมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2009, 16:49 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
mp3 ก็ยังไม่เคยใช้เลยคร้าาาา  ลันล้า

กระเตงโน้ตบุ๊คไปไหนมาไหนตลอด เลยไม่ได้ใช้ mp3 หรือ flashdrive ซักที...

พกสายแลนอย่างเดียวเอง เหตุผลหลัก : DotA ได้ทุกสถานที่...  (อิอิ)

ยังคิดคอนเซปท์ไม่ออกเลยอ่ะ งานรีบหรือป่าวเนี่ย...

ทำแฟลชไม่เป็น แต่อยากได้รางวัล  หมีโหด~

จะลองไปหัดทำดู

ส่งก่อนวันไหนจ๊ะ  หมีโหด~

น้องดำ

รอดูเต่าทำเบียร์วุ้น กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รอดูเต่าทำเบียร์วุ้น กรี๊ดดดดด

เนอะ  กรี๊ดดดดด

อยากเห็นเบียร์วุ้นจริงๆน่ะ  ลันล้า

สิงห์นะครับ

จะทำยังไงล่ะนั่น  ง่ะ
ไม่รับปากนะครับ แต่ช่วงนี้ว่างจะลองคิดดูให้ครับ ว่าแต่เอาเมื่อไหร่นะครับ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ไม่เกินวันที่ 15 ค่ะ

// รูปตู้่ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2009, 11:59 น. โดย สาวน้ำ » บันทึกการเข้า
ขอเบิ้ลค่ะ ตอนนี้กำลังพยายามทำเว็บแฟลชเอง  ไม่ล่ะ
โดยการเอา แทมเพลชมาลองแก้ๆดู  ฮือๆ~

พิมพ์ข้อความภาษาไทยแล้ว สระมันหายค่ะ
ต้องแก้ยังไงดีคะ

// ลองใส่ฟิลเตอร์แล้วแก้เป็น 0 ก็ไม่ได้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2009, 12:36 น. โดย สาวน้ำ » บันทึกการเข้า
แก้ตรง Bitmap text (no anti-alias) เป็น Anti-alias for readability ครับ

หน้า: 1 [2]