หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำงานแฟลชหน่อยค่ะ  (อ่าน 11640 ครั้ง)
จ้างค่ะจ้าง!!!!!
ของตอบแทนคือ จะส่งไปให้ทุกคนที่ช่วยทำนะคะ
แต่ขออุบไว้ก่อน  คริคริ

อยากได้เป็น header ของเว็บไซต์ค่ะ
เป็นแบบเหมือนแก้วเบียร์วุ้นๆหน่อย เทลงมาค่ะ

อยากให้มีข้อความประมาณว่า
- TJ COOL ตู้แช่เบียร์วุ้น เย็นจัดประหยัดไฟ
- เย็นทุกขวด วุ้นทุกแก้ว
TJ-COOL .COM

ประมาณนี้ค่ะ ใครทำมาแล้ว ช่วยจมล.บอกที่อยู่ด้วยนะคะ
จะส่งของขวัญไปให้ค่ะ  คริคริ
LOGO

ทำไม่เป็น แต่อยากกินเบียร์วุ้น  หยี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จักรี ช่วยทำนะ
ผมจะรอของขวัญ  คริคริ

มาๆเดี๊ยวเลี้ยงเบียร์วุ้น
ช่วยหน่อยเถอะ จะตายแล้ว  ฮือๆ~
Header ขนาดเท่าไหร่ครับ...

ว่าแต่ เบียร์วุ้นมันเป็นยังไงหว่า  งง

ไม่เคยกินจริงๆน่ะ...

Header ขนาดเท่าไหร่ครับ...

ว่าแต่ เบียร์วุ้นมันเป็นยังไงหว่า  งง

ไม่เคยกินจริงๆน่ะ...

เคยกิน เป๊บซี่ที่เค้าเอาไปแช่ช่องฟรีซไหมคะ
มันจะชื่นใจมาก

ขนาดก็ยาว800 ค่ะ
กว้างแล้วแต่ถนัดเลยค่ะ
จริงๆไม่ตองวุ้นก็ได้ เอาแบบเทเบียร์ก็ได้ค่ะ
แล้วให้ดูน้ำแข็งๆหน่อย  ปลื้ม

ทำให้แล้วอย่าลืมจมล.มานะคะ
น้องน้ำมีแฟนแล้วไม่ทำให้หรอก  ชิ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
น้องน้ำมีแฟนแล้วไม่ทำให้หรอก  ชิ

งั้นเหตุผลเดียวกันเลย  เหลือบ

มีข้ออ้างตอนทำไม่ได้แล้วเรา

กร๊าก แต่ละคน
 ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ
พี่จักรีสุดหล่อ  คริคริ
ช่วยน้องน้ำหน่อยนะคะ

นะนะนะ แหยะ

แหยะ

มีใครทำไปแล้วยังครับ
จะมาบอกว่ากำลังว่างงาน(ชั่วคราว)ฮะ วันนี้ว่าง แล้วก็จะไปว่างต่อที่เชียงใหม่อีก 6-7 วัน
ส่วนใหญ่ flash ที่ทำ ไม่ได้คิดว่าจะทำอะไรก่อนครับ...

พอคิดว่าอยากทำ มันก็ผุดมาเรื่อยในหัว แบบนี้นั่งทำู่ได้ทั้งวันทั้งคืน...

งานนี้ถ้ามีความคืบหน้า จะมารายงานบอกนะครับ...

ตอนนี้ วาง layout 800x400 แล้วปิดโปรแกรมออกมาเลย...

ยังคิดอะไรไม่ออก...  ฮือๆ~

มีใครทำไปแล้วยังครับ
จะมาบอกว่ากำลังว่างงาน(ชั่วคราว)ฮะ วันนี้ว่าง แล้วก็จะไปว่างต่อที่เชียงใหม่อีก 6-7 วัน

ยังไม่มีเลยเต่า  ฮือๆ~
ช่วยหน่อยสิ จะโดนฆ่าแล้วอ่ะ
หน้า: [1] 2