หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: Manga Training I : เดือน มี.ค.  (อ่าน 55675 ครั้ง)
สงสัยว่า
เราจะรู้ได้ไงตรงไหน ใหญ่ เล็กน่ะ
หมายถึงสัดส่วน เทรนนิ่งไม่สอนเลย  ฮือๆ~
ชอวิธีวาดเสื้อแบบนี้อะ กรี๊ดดดดด

ของชาร์ปวาดเหตุการณ์ในรูปตลกดีแฮะ  กร๊าก

ลองวาดมั่ง  หมีโหด~

ไม่เคยวาดคนวิ่งแล้วให้ความรู้สึกว่ามันวิ่งเลย  ฮือๆ~

เอาแบบนี้มาอีก หื่นเด้ง1

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มิน่า ...

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มิน่าอะไร โวย (ร้อนตัวมากๆ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สงสัยว่า
เราจะรู้ได้ไงตรงไหน ใหญ่ เล็กน่ะ
หมายถึงสัดส่วน เทรนนิ่งไม่สอนเลย  ฮือๆ~

ยังไงนะ อะไรใหญ่ อะไรเล็ก งงๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
คนนี้ใครครับ ง่ะ
ทำไมพี่แอนชอบลืมผม  ฮิ้ววว

ของชาร์ปวาดเหตุการณ์ในรูปตลกดีแฮะ  กร๊าก

ลองวาดมั่ง  หมีโหด~

ไม่เคยวาดคนวิ่งแล้วให้ความรู้สึกว่ามันวิ่งเลย  ฮือๆ~
หื่นเด้ง1

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ก็เอ็งเล่นเปลี่ยนชื่อซะจนจำไม่ได้เองนี่ ชิ

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ
ชอบวาดนมใหญ่ๆ แล้วบังคับตัวเองไม่ได้
พยายามให้เล็กลงแต่ต้องเผลอกลับมาแก้อีก
ไปๆมาๆ ใหญ่เกินทุกที

มีเทรนนิ่ง ไหมครับ

ฮาว ทู วาดให้เป็นมนุษย์มนา  ฮือๆ~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ถ้าใจรักก็ไม่ต้องเปลี่ยนแนวหรอกครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นั่นสิครับ พัฒนาแนวทางนี้ไปเลย เอาให้สุดๆ เลยนะ
อูย....

แล้วก็จะได้มนุษย์นม  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ผมชอบ
อกเล็ก เหล็กดัด จัดว่าเยี่ยม
มากกว่า  ฮือๆ~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
วิ่งๆๆ มุมเดิม  ใช่ซี้~ จะส่งแต่มุมนี้แหละ  (อิอิ)

inspired by nanaa  อ๊าง~

ช่วงนี้กำลังบ้าสีน้ำเลย... กรี๊ดดดดด

มาแปะ

วาดสวยหลายคนเลยนะ
แต่ฮ่าของอู๋  กร๊าก กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]