หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูป ประจำเดือนมีนาคม 2552  (อ่าน 25010 ครั้ง)
สวยๆๆๆ  เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สีสันจัดจ้าน  โห

ทำไงให้ฟ้ามันม่วงอย่างนั้น เร่งสีเร่งวุ้นรึเปล่า

Today you , Tomorrow me.
สีสันจัดจ้าน  โห

ทำไงให้ฟ้ามันม่วงอย่างนั้น เร่งสีเร่งวุ้นรึเปล่า

ฮิ้ววว รูปนี้เอามา ย่อ กับ unsharpmask 2อย่างครับ
สีแบบนั้นผมลองปรับไวท์บาลานซ์เอาดูตอนถ่ายครับ อืมมมมห์
pentax ครับ pentax  กรี๊ดดดดด

คนใช้น้อยเชียร์ออกหน้าออกตา  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
งามมาก  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สีชัดเจน  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 กรี๊ดดดดด โอ้ว สัสันแปลกตา

ชื่อภาพ พม่าประเทศจ้ะ
ถ่ายมาจากจันทบุรี บ้านญาติของโบว์
(ที่ไม่ได้เปลี่ยนแปลงตัวบ้านเลยตลอดระยะเวลาร่วม 50 ปีได้)

เพิ่งไปหาว่าพม่าประเทศคืออะไรครับ  :25:เจ๋งมากเลยครับพี่แอน
ว้าวๆ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
กรี๊ดดดดด ขอบคุณครับ
ไม่คิดว่าในที่สุดก็มีคนเห็นใจ คิดว่าผ่านมาแล้วก็ผ่านไป ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันก่อนมีฝนตกครับ พอที่จะมีน้ำขังบนพื้นบ้าง

รูปนี้ crop นะครับ
เพราะพยายามจัดแล้ว ไม่ไหวจริงๆ
แสงมันเข้าตา โจทย์เดือนนี้เสี่ยงกับตาบอดจริงๆ  ง่ะ

คมกริบ โทนสีสวยมากค่ะ  อืมมมมห์
สึเก้!!! (สุโค่ย ภาควัยรุ่น)
เดือนนี้ไม่มีเลนส์
แต่อยากเล่น
ขอส่งสักรูป

ชื่อรูป "รันทด"

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
กร๊าก มีคำอธิบายเสร็จสรรพ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แสงนั่นสะท้อนจากไหนน่ะครับ กร๊ากกกก
ดูรอบแรกนึกว่าสะท้อนจากหน้าผาก

แสงจากพระอาทิตย์เข้ากระโปรงรถอ่ะ  ฮือๆ~

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6