หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนำฟอร์นไปใช้  (อ่าน 4539 ครั้ง)
อันที่จริงก็เอาไปใช้นานแล้ว
แต่ก็มาขอให้เป็นเรื่องเป็นราว
ต้องขอโทษด้วยนะครับที่เอาไปใช้ไม่ได้บอก ล่าสุดเอาไปใช้เกี่ยวกับเศรษฐกิจพอเพียง
ของพ่อหลวงเราครับ เอาไปทำตัวประชาสัมพันธ์
ฟ้อนต์ เขียนแบบนี้ค่ะ ไม่ใช้ ฟอร์น = forn มันแปลว่า...  (อะไรวะ??)

เดี๋ยวจะใส่
ชอบคุณครับที่ช่วยกันบอก
แต่บอกดีๆ ดีกว่านะครับ ยิ้มน่ารัก
ไม่ต้องว่าขนาดนั้น ไม่รู้ถือว่าไม่ผิด

อีกอย่าง ฟอนต์ เขียนแบบนี้ครับ
ทับศัพท์ไม่ต้องมีวรรณยุกต์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เม.ย. 2009, 10:53 น. โดย Nut? » บันทึกการเข้า

ขอบคุณที่เข้ามาบอกจ้ะ
อยากเห็นผลงานด้วยนะ เอามาโชว์ได้ไหมครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]