หน้า: 1 ... 286 287 288 289 290 291 292 [293] 294 295 296 297 298 299 300

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ของคนชอบโชว์ !!!  (อ่าน 1080287 ครั้ง)
บ้านอยู่จันทบุรี ครับ  เกย์แอบ

แต่ผมว่าราคาเกือบ 2 หมื่นนี่ยังไม่ค่อยแพงนะถ้าเทียบกับการใช้งานและรุ่นอื่น

รุ่น A6 พี่ยังไม่กล้าซื้อเลย ฮือๆ~
น่าสมสารเฮียต้อง  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

โอยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ไหวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้ำลายไหล หื่น

บ้านอยู่จันทบุรี ครับ  หมีโหดดดด

แต่ผมว่าราคาเกือบ 2 หมื่นนี่ยังไม่ค่อยแพงนะถ้าเทียบกับการใช้งานและรุ่นอื่น

พอดีเลย บ้านยายของป้าของพี่ของเพื่อนอยู่แถวนั้น เดี๋ยวจะตามไปบูชานะคะ กรี๊ดดดดด

เออ . . . ครับผม  ง่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ลองหมื่นกว่าบาทบอกไม่แพง
ก็ซื้อดาวเทียมกลับมาได้แล้วละมั้งครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

(เหงื่อแตกพลั่ก) เอากระดาษเอสี่ กับดินสอแทนกันได้มั้ย

เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

(เหงื่อแตกพลั่ก) เอากระดาษเอสี่ กับดินสอแทนกันได้มั้ย

เกย์แอบ

เอเดียวก็เอียนพอละ แต่นี่สี่เอยิ่งเอียนหนักเข้าไปใหญ่  อี๋~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลองหมื่นกว่าบาทบอกไม่แพง
ก็ซื้อดาวเทียมกลับมาได้แล้วละมั้งครับ ง่ะ

เออ . . . ไม่แพงนี่ ถ้าเทียบกับรุ่นอื่นๆกับการใช้งานอ่ะครับ  ง่ะ

ฮิ้ววว

หมื่นแปดเอ๊งงงง

ขอเวลา 8 ปีละกัน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เจ๋ง แพงหรือไม่ ขึ้นอยู่กับคนซื้อครับ

(แต่สำหรับผม ถือว่าแพงครับ เพราะไม่มีตังซื้อ กับใช้ไม่คุ้ม) ฮิ้ววว

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ

ขึ้นอยู่กับคน อืมมม  หน้ามึน

ของตูแพงมาก
ซื้อตอนโปรโมชั่นสี่พัน ถึงตอนนี้ใช้วาดเล่นไปสองที
(แปลว่าทีละสองพันนะ)

แถมไม่มีวี่แววว่าจะมีงานใดที่เอามาทำเงินได้เลย
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นึกว่าโดนน้องปู้เอาไปแทะเล่น  ฮิ้ววว

ฮิ้ววว เอาเงินไปละลายเล่น

หน้า: 1 ... 286 287 288 289 290 291 292 [293] 294 295 296 297 298 299 300