หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ#36  (อ่าน 34660 ครั้ง)
โอ๊ะ โอ และแล้ววันนี้ก็ได้ไปมาแล้ว

หมดตังไปประมาณหนึ่งพัน..

แต่สิ่งที่ได้ก็คุ้มค่า..อิอิ
แต่วันนี้ไปแล้ว... รู้สึกเหมือนไปเดินงานสัปดาห์รูบิคแห่งชาติเลยแหละ  กร๊าก
ซื้อมาอีกเปล่าล่ะ  อ๊าง~

ผมไปมาแล้วหนังสือถูกมากครับ  ไปเอามา7เล่ม วิทย์ คณิต อังกฤษ สังคม ตัวโน่น ติวนี่ 
แล้วก็ หนังสือวาดภาพมา 1 เล่ม กาตูนอีก 7 เล่ม หมดไปเกือบ 2000

B.[_].N.
ปีนี้ไปมาแค่สองวันเองครับ
แต่ดูๆวันสุดท้ายคนน้อยกว่าที่คาดไว้เยอะเลย
เดินงานสบายๆแบบนี้ก็หมดไปเกือบสองพัน ไส้แห้งไปอีกเดือน หุหุ
ไม่เสียดายนะครับ ถ้าอ่านแล้วมีความสุข+ได้ประโยชน์ก็พอใจแล้ว

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]