หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: 14 กุมภาฯ มาพรอดรักและเล่นบอล  (อ่าน 12970 ครั้ง)
พอดีผมไม่ได้นอนอะพี่
ปั่นรายงานส่งอาจารย์  หลายวันมานี่นอนนิดเดียว
ตอนเดินกลับหอ  ไม่ได้ดูฟุตบาท
เหยียบไปผิดจังหวะ  ล้มทิ้งดิ้งทั้งตัวเลย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หายไวไวนะน้อง
ว่างๆก็นอนซะบ้างนะ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
พื้นเป็นไงบ้าง...

ถ้าล้มเมื่อวานแล้วเย็บตอนนี้น่าจะเริ่มปวดได้แล้วแหละ... แล้วเมิงจะกินข้าวยังไง  ง่ะ

รู้สึกพักนี้ก็นอนน้อยเหมือนกันแต่โชคดีที่ได้คาเฟอีนช่วยไว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.พ. 2009, 11:12 น. โดย Hideric » บันทึกการเข้า

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
 ไหว้

ขอให้หายไวๆ กันนะครับ

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

เตะบอลวันที่ 14 เป็นไงบ้างครับ สนุกป่าว อิจฉามากๆ  อู้ย..

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 2 [3]