หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: 14 กุมภาฯ มาพรอดรักและเล่นบอล  (อ่าน 12971 ครั้ง)
นอกรอบครับพี่น้อง

14 กุมภาฯ วาเลนไทน์
เราไม่มีดอกกุหลาบให้
(เพราะเสียดาย)

ใครพรอดรัก สารภาพรัก บอกรัก
เสร็จแล้ว เวลา บ่าย 3.30 โมงเย็น
มาพบกันที่สนาม ซอกเกอร์โปร
(หลังป้ายรถเมล์ ลาดพร้าว 87)

เตะบอลกัน หนุกหนาน ขำขำ
กันเอง ในหมู่เพื่อน หมู่พี่ หมู่น้อง

เตะเสร็จ ใครจะไปสารภาพรักต่อ เชิญ!
เตะเสร็จ ใครจะไปบอกรักต่อ เชิญ!
และ
เตะเสร็จ ใครจะไปพรอดรักต่อ เชิญ!
ตามสบายใจกายและใจสะดวก

แล้วพบกันวันเสาร์ บ่ายสามครึ่ง

14 กุมภา ไปขายดอกกุหลาบกับเ พื่อน   ที่ม.บางมด(ม. พี่บวบ)

ถ้าไ ม่ติดอะไรต่อ  จะตามไปดูค่ะ  กรี๊ดดดดด

รอชวนเพื่อนก่อน

เย้

ไปครับไป
งานไม่เสร็จช่างมัน

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ตัวแม่ติดสอบ   ฮือๆ~ ขอตัวพ่อเตะบอลละกัน เพี้ยง  (อิอิ)

จัดไปหนึ่งนามครับ  เจ๋ง

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

วันนั้น เว็บฟอนต์เค้าออกไปออกบู้ทขายของที่งาน aday กัน
ลุงนี่ไม่เคยสนใจเล้ย เตะบอลท่าเดียว ชิ

วันนั้น เว็บฟอนต์เค้าออกไปออกบู้ทขายของที่งาน aday กัน
ลุงนี่ไม่เคยสนใจเล้ย เตะบอลท่าเดียว ชิ

งานอะเดย์ อะดิ คริคริ

รู้แหละ
แต่ไม่ได้ไปไง
ว่างตอนเตะบอลเท่านั้น  คริคริ

เศร้า จริงเหรอครับ แย่จัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าเตะหลัง 3 ทุ่มไปได้แน่ครับ  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีงานโปสการ์ด ทำมือของ ระจัน
ไปขายงานนั้นด้วยมั้ง โดยนักเขียนการ์ตูนสักคนนี่แหละ

วันเสาร์ที่ สิบสี่ เช้า วาดเขียนรำ ที่โบสถ์แม่พระ
บ่ายไปเซ็นแจ้ง เย็นนัดเตะบอล ค่ำมารับลูก
หมดไปวันนึง อดไปอะเด่ ยิ้มน่ารัก
ถ้าเตะหลัง 3 ทุ่มไปได้แน่ครับ  เกย์ออก

จริงเร้อ ฮี่...

เดือนนี้ผมเข้าเวร 13.00 ออก 21.00 อ่ะครับพี่โอ๋  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ้าว  ตรงกันหรอเนี่ย

เอาตามสบายใจนะพี่น้อง ยิ้มน่ารัก
ใครสะดวกก็ไป ใครไม่สะดวกก็ไม่ต้อง

ผมสะดวกไปครับ

พี่รอดูรูปนะเจี้ยม  น้องดำ

กดดัน  อ๊าง~    กร๊าก
เดี๊ยวมีไปเตะกันสองสามคน กร๊าก

หน้า: [1] 2 3