หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ออยซ่า ท้าโชว์  (อ่าน 324964 ครั้ง)
ตั้งชื่อได้เหมือน เกมส์ซ่า ถ้าโชว์มาก   ฮี่ๆ
ขอบคุณป้าหน่อยครับ ที่ยุให้โชว์ผลงานอันน้อยนิด  กร๊าก

ประเดิมด้วยอันนี้ก่อนครับ

มาอีกแว้ว
สาวใจดี ชอบกินไอติม   ยิ้มน่ารัก
เหมือนผมเลย เรื่องกินถึงไหนถึงกัน
ไม่รู้ว่าเหมือนป้าหน่อยไหมนะ ฮ่าๆ

ปล. คาแร็กเตอร์คล้าย ๆ ป้าหน่อยหง่ะ
หวีผมปัดด้วย ใสเหล็กดัดฟัน (ขอยืมแบบ ม้าเจนต้า ของป๋าเลย์มา)
เห็นป้าหนอ่ยบอกว่า รักสัตว์ก็เลย หาแมวมาทำเหมือนอุ้มมัน  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิ.ย. 2013, 15:42 น. โดย ออยอิชี่ » บันทึกการเข้า

เอ๊า ฮี๊ววววววววว  กรี๊ดดดดด
 อ๊าง~ มีผลงานสวยๆ กันทั้งนั้นเลย..

อ๊าง~

เลวยั้นเงา

ขอบคุณหน้าม้าของเราครับ
+ ให้กับคนเจิมคนแรก  หยี

//แก้ไข ลืมอธิบายงาน

อันนี้เป็น งานส่ง Product Design หนึ่งในวิชาเอกบัญชี
งงหล่ะสิ บัญชีก็มี Product Design  กร๊าก
การบ้านเขาให้วาดสินค้าอะไรก็ได้ เน้นว่าต้องวาด
ก็เลยหาที่นั่งทำแล้วก็ยืมโน้ตบุ้คชาวบ้านเขา ทำก่อนเข้าเรียนประมาณ 10 นาทีได้
สุดท้ายไม่รู้จะวาดอะไร วาดน้ำยาดับกลิ่นเต่าซะเลย
เป็นขวดแก้วบรรจุน้ำหอม แล้วมีเต่ากำลังเมา ลอยอยู่ในขวดน้ำหอม
แต่รูปที่เสร็จแล้วไม่อยู่แล้วครับ ส่งไปกับอาจารย์แล้ว  อ๊าง~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.พ. 2009, 16:03 น. โดย ชอยอาย » บันทึกการเข้า

มีอีกไม๊   อ๊าง~

เลวยั้นเงา
เต่าแว่นแดง หน้าตาแบ่บ ถ้าเขกกระโหลกดีว่ะ  กร๊าก
น่ารักดี  ยิ้มน่ารัก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
งุงิดี  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
งุงิดี  กรี๊ดดดดด

อร๊ายย

น่ารักดี  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณครับลุง

เต่าแว่นแดง หน้าตาแบ่บ ถ้าเขกกระโหลกดีว่ะ  กร๊าก

อย่าไปเขกมันเลยครับ แค่นี้ก็เมาเต่าแล้ว  กร๊าก

มีอีกไม๊   อ๊าง~

เดี๋ยวไปขุดหามาโม้ต่อครับ
+ ให้กับทุกคนที่ร่วมเจิม  ฮี่ๆ

หนญ. มาแล้ว!!!
ต้องรีบไปก่อนครับ เดี๋ยวงานเข้า  (เหงื่อแตกพลั่ก)

งานน่ารัก  อ๊าง~

งานน่ารัก  อ๊าง~
ภาพแรกนึกถึงจั๊วมากๆ
สงสัยเพราะฟอนต์ด้วย  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ภาพแรกนึกถึงจั๊วมากๆ
สงสัยเพราะฟอนต์ด้วย  กร๊าก

จั๊วะนี่เป็น ไอดอล อีกคนนึงเลยนะ
งานจั๊วะน่ารักหน่ะ  หยี

ขอบคุณครับเอ็ม   ปลื้ม

มีรูปบุ๋มด้วยนะ
เดี๋ยวหาก่อน  เกย์ออก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 30