หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ออยซ่า ท้าโชว์  (อ่าน 324968 ครั้ง)
น่ารัดงิ  หยี

ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก

แปลกดี  ที่รัก  อ๊าง~

เขาจะอ่านออกกันไหมไม่รู้นะ ตัวมันจะโค้งก็ไม่โค้ง จะตรงก็ไม่ตรง  กร๊าก

ติ หรือ ติงได้เต็มที่เลยนะ
ฟอนต์ตัวแรก ไม่เคยเขียนมาก่อนเลย  กร๊าก
ดัดเอาจากใน อิรัช แล้วมาแปะ ในฟอนต์แลปครับ

แบบ หางมันยาวไปมั้ย  อ้วนไปหรือเปล่าอะไรแบบนี้
จะได้เอาไปปรับ พร้อมกับเขียนสระไปในตัว  ฮิ้ววว

มันก็ต้องมีการพัฒนาแหละ  เพิ่งทำชุดแรกนี่ ใช่ป่ะล่ะ   ปลื้ม

เลวยั้นเงา
ว เเหวน มันเหมือนสระอาเลยค่ะพี่ออย

แปลกดีค่ะ  แป๊ะยิ้ม

อุบัติรัก ชอบเปิ้ลแหละ บ้าๆ บีองๆดี   ลันล้า
ว เเหวน มันเหมือนสระอาเลยค่ะพี่ออย

แปลกดีค่ะ  แป๊ะยิ้ม

อุบัติรัก ชอบเปิ้ลแหละ บ้าๆ บีองๆดี   ลันล้า

กะจะทำ สระอา ให้ตรงหน่ะ แล้ว วอแหวน โค้ง ๆ หน่ะครับ
เดี๋ยวลองปรับดู ขอบคุณมากๆ  เกย์ออก

+ ซะ

ตอนนี้ยังไม่อะไรให้วิชามนอกจากมันน่ารัก
ต้องลองดูเป็นประโยค  หมีโหด~
ลองเอามาเรียงกันสักประโยค  เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
ลองเอามาเรียงกันสักประโยค  เกย์แอบ

อย่าเพิ่งเลย มันยังไม่มีสระหน่ะ  ฮิ้ววว

ทำไมมีแต่ของกินหดหายฟะเนี่ย ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​

ทำไมมีแต่ของกินหดหายฟะเนี่ย ฮือๆ~

แท้งกิ้วมากจ้า นุ้งเกศ  เกย์ออก

ไว้เมื่อชาติต้องการ จะไปบุกโลตัสอีกนะ  ยิ้มน่ารัก

ออยเอาลงโปรแกรมทำฟอนต์ยังอ่ะ  งง
ออยเอาลงโปรแกรมทำฟอนต์ยังอ่ะ  งง

ลงแล้วครับ
ลงแค่ กอไก่-ฮอ นกฮูกหน่ะ

วิธีทำก็ ก้อป ตัวอักษร จากในฟอนต์แลป เทมเพลต นายพล
แล้วไปวางใน อิรัช ได้ขนาดใหญ่แค่ไหน ก็วาดในอิรัชใหญ่ตามแค่นั้นหน่ะครับ
เสร็จก็ก้อปจากในอิรัช มาแปะคืนใน ฟอนต์แลป  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ออย ดูลำบาก ลำบาก  กร๊าก กร๊าก
ออยทำจากอิลัส แล้วมาย่อเอาทีหลังใน fl ก็ได้นี่
จะได้ไม่เสียเวลาเท่า  กร๊าก กร๊าก
ขุดหน่อยครับ ตกไปอยู่อีกดิวิชั่นแล้่ว

แจมด้วยคนครับ
วาดเป็นลายเส้นไม่เป็น
เลยขอส่งแบบนี้แทน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เป็นงานวิ่งครับ
อีตอนแรก ก็ว่าจะวิ่งอยู่หรอกครับ
พอหงิกงอไปมา มันไม่วิ่งแฮะ
เลยไปใส่ ปุ้งๆ  ตรงข้างหลัง
ให้มันเหมือนดูมีสปีดหน่อย
อย่าไปดูมือมากนะครับ
ตัวนี้ไม่มีนิ้ว เพราะวาดนิ้วมือแล้วเหมือนเอเลี่ยนเลย  ฮิ้ววว
เลยวาดมือเป็นแนวนี้ดีกว่าเนอะๆ
ยังคงคอนเซปใส่แว่นกับผมหยิกเหมือนเดิม
แต่ว่าตัวนี้ หล่อขึ้นครับ
เพราะหัวใจกำลังพองโต
เลยตรงหน้าดูดีนิดนึง   ปลื้ม
เผื่อสาวเจ้าจะมองบ้าง ฮา 

กลับบ้านก่อนครับ
นั่งบิ้วนานมาก  ฮิ้ววว

สู้ต่อไป รักฉันไหม...ฤดูใบไม้ผลิ  ยิ้มน่ารัก

เหมือนวิ่งอยู่กับที่  น้องดำ
เหมือนเดินเร็วๆ ก้าวหนักๆ มากกว่าวิ่งครับ
แต่มันก็เป็นการวิ่งแบบนึงละเนอะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 30