หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Flash ของผม License Expired  (อ่าน 5086 ครั้ง)
Flash CS4 บน mac ของผมขึ้น License Expired จะทำอย่างไรดี

If u don't know to go left or right, why don't you go forward.
my work
เซตเวลาบนเครื่องให้เป็นก่อนหมดเวลาครับ น้องดำ

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
ต้องลองหาไฟล์แก้ ในเว็บบิตสิครับ เพียบ
ไร้เดียงสามากๆ  กร๊าก
แก้ได้แล้วครับ ขอบคุณทุกท่านมาก +  ขออภัยในความไร้เดียงสา ไหว้
ผมใช้วิธี ใช้ key ปลอมแล้วเปิด firewall ไม่ให้ adobe มาตรวจเจอ

If u don't know to go left or right, why don't you go forward.
my work
อ้าว ผมนึกว่าเล่นมุกเอาฮาครับ  ง่ะ

ขออภัย  ไหว้
 เหลือบ เต่า..

หน้า: [1]