หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามค่ะ ที่ตรงรูปถ่าย  (อ่าน 6938 ครั้ง)
ที่หลายๆ ถ่าย เป็นรูป หัวโตๆ แล้วขาเล็กๆ เหมือนอยู่ไกลมากๆเนี่ย
มันถ่ายธรรมดา หรือว่าถ่ายแล้วตกแต่งอะคะ
แล้วทำยังไงเอ่ย
โทษทีค่า มือใหม่  ไหว้
ใช้เลนส์ฟิชอาย หรือเลนส์ตาปลาถ่ายเอาครับ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อ่อ ค่ะ ที่ใช้กล้อง เอ่อ ไม่แน่ใจนะ ที่เรียกว่ากล้องอีโม
รึเปล่า อยากทำมั่งจัง แต่ไม่มีกล้อง  อู้ย.. อู้ย.. อู้ย..
ขอบใจจ้า
เคยเห็น มีเลนส์ เอาไปติดกับกล้องในมือถือก็ไ้ด้นะ

ลองถามตามร้านมือถือหน่ะ ไม่แพง

กาก
ใช้โปรแกรม photoscape ก็ได้นะ  ลันล้า

กล้องอีโม อู้ย.. อู้ย..

คงหมายถึงโลโมน่ะ  เอือม

อ๊าง~ อ๊าง~ อ๊าง~ ว้าย จริงด้วย
กล้องโลโม
ว้าย ตายแล้ว อาย  มึนตึ้บ มึนตึ้บ มึนตึ้บ อ๊าง~ อ๊าง~ อ๊าง~
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก ไม่เป็นไรครับ ผมก็ชอบเรียกว่ากล้องโอโม่

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กล้องอีโม คงต้องเจาะปากหวีเป๋ถ่าย

I ROCK , THEREFORE I AM
จริงๆ แล้วก็ถ่ายธรรมดานี่แหละครับ
แต่ต้องเลือกนางแบบนายแบบที่ขาดสารอาหารหน่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อย่าลืมใส่ขาเดฟด้วยนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่ๆ อย่าไปแกล้งเขาสิครับ

จริงๆ ต้องเอาหนังยางรัดขาเอาไว้ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำผิดเยอะ ๆ ก็ติดคุกหัวโตเอง  อ๊าง~

ตัวคนเดียว :]
ฮาเลยงี้  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2