หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาฟอนต์ให้ลูกสาว ช่วยหน่อยนะคะ  (อ่าน 1963 ครั้ง)
เคยทำภาพรอยมือ-เท้าให้ลูกชายค่ะ
ตอนนี้คลอดลูกสาวคนเล็กแล้วค่ะ จะทำให้แบบพี่ชายมั่ง

แต่เราจำไม่ได้ค่ะ ว่าตอนนั้นใช้ฟอนต์อะไรทำให้พี่ชาย

ของน้องกะทำให้เหมือนกับพี่เลยน่ะค่ะ เพราะว่าเอามาวางคู่กันจะได้เข้ากันดี
ชื่อเค้าก็เขียนคล้ายกันเลยค่ะ เลยอยากได้ฟอนต์เหมือนกัน

OTTO กับ ATTA

เผื่อใครจำได้ว่าฟอนต์ชื่ออะไร ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แบบนี้ค่ะ รบกวนกดไปลิงค์หน่อยนะคะ  พอดีเป็นขาจรเลยดึงรูปจากลิงค์นั้นมาไม่ได้ค่ะ

bloggang.com/mainblog.php?id=rin-otto&month=12-01-2009&group=2&gblog=1

มาแปะรูปให้อ่ะครับ  หมายถึงรูปนี้ป่ะ น่ารักดีนะครับ ยิ้มน่ารัก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ใช่ค่ะ ขอบคุณมากนะคะ ที่ช่วยลงรูปให้

แล้วพอจะมีใครทราบไหมคะว่าฟอนต์ตัวนี้ชื่ออะไร
หาได้แล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ยินดีด้วยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]