หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูป ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2552  (อ่าน 23825 ครั้ง)
ป่าหวาน  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ต่อด้วยเซ็ตของหวานๆ  เกย์ออก

ชื่อภาพ: เค้กกล้วยช็อคโกแลต  ฮี่ๆ (ความหวานไม่ต้องพูดถึง)

ชื่อภาพ: สัปปะรดบนคุ๊กกี้แอนด์ครีม  :หิว:

และ

ชื่อภาพ: Sweet ICe Cream  ยิ้มน่ารัก

ติชมกันตามอร่อยครับ
ไม่แนะนำให้ชมก่อนอาหารมื้อเที่ยงนะจ๊ะ  ฮิ้ววว

:)
อ่านบรรทัดล่างสุด

เห็นแล้ว หิวคอดๆ  โวย ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
ไอติมยักษ์ ใหญ่กว่าคน! โวย/

เอ๊ะ หรือว่า คนตัวเล็ก
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ส่งด้วยคนครับ ภาพนี้ถ่ายก่อนวาเลนไทน์วันนึง ผมก็เดินมาคนเดียว หันไปเห็นเข้าพอดี
หวานกันเลยทีเดียว เลยแอบคิดว่า แหม ถ้ามีแฟนบ้างนะ...  อืมมมมห์

เจ๋งตรงที่ต้นไม่ไม่เป็นสีเขียวนี่แหละ กรี๊ดดดดด
เทคโนโลยีนี้ตูทำไม่ได้ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวยทุกภาพเลยค่ะ

แค่คนหนึ่งคนที่ไม่เคยรู้จักการถูกรัก
รูปน้องแทนนี่ สถานที่คุ้นๆ ครับ ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิตหรือเปล่าอ่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สวย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 กรี๊ดดดดด +ทุกคนเลยครับ
รูปน้องแทนนี่ สถานที่คุ้นๆ ครับ ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิตหรือเปล่าอ่ะ

ใช่แล้วครับ ปีนี้วนเวียนอยู่แถวนี้บ่อยมากๆ ไม่ได้เข้าเมืองเลยครับ อืมมมมห์
valontine กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
Valonetine แสงของภาพดูเหงาๆ คนในภาพกลับหว๊าน หวาน ชอบค่ะชอบ :] ปลื้ม

เห็นขนม ไอติม แล้วอยากกินมั้งอะ หื่น
สองเดือนนี้ ยากมากๆ  ฮือๆ~
อยากกินขนมหวาน ๆ อ่ะ

แค่คนหนึ่งคนที่ไม่เคยรู้จักการถูกรัก
valonetine เจ๋งมาก เจ๋ง แต่ถ้าขยันน่าจะดูดสีรอบข้างให้น้อยลงกว่านี้จะเยี่ยมเลยครับ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 2 3 [4] 5