หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปเตะบอลวันที่ 31 มกราคม 2552 Soccer Pro 2  (อ่าน 13405 ครั้ง)

พี่อย่าให้ความหวังกันจะดีกว่า  ฮือๆ~
ไม่รับงานด่วน  ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
ใจร้าย.... ฮือๆ~

콧대가 당신을 사랑
บริษัทพี่ชูมีตำแหน่งว่างป่าว
ถ้าว่างผมจะลากเพื่อนไปสมัครงานด้วย กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
บริษัทพี่ชูมีตำแหน่งว่างป่าว
ถ้าว่างผมจะลากเพื่อนไปสมัครงานด้วย กร๊าก

บริษัทผมตอนนี้กำลังรับสมัครนักฟุตบอลจำนวนมากครับ  กร๊าก

콧대가 당신을 사랑
เหงาจังเลยครับ FST มีผมกับพี่ชูเองเหรอครับ  ฮือๆ~

แต่ยังไงผมก็จะเล่นให้เต็มที่นะครับ  ฮี่...
เสียดายจังที่ไม่ได้ไป

เพิ่งตื่นครับ กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ฟังจากเพื่อนเติ้ลเล่าให้ฟังแล้ว...

น่าไปด้วยจังเลยครับ จะรอดูรูปนะครับ  เจ๋ง

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

บรรยากาศวันนี้สนุกสนานมากครับ ขอขอบคุณ นักเตะ FST ทุกท่าน (ไปกันสองคน)
วันนี้เติ้ลเล่นดีมากเลยครับ เข้าบอลจังหวะดีมาก ให้บอลแม่น โดยรวมแล้วผมว่าเติ้ลเล่นดีนะครับ ไปซุ้มซ้อมที่ใหนมาเนี้ย  เจ๋ง

เริ่มต้นด้วยรูปสุดท้ายตามฟอร์ม

อยากรู้ว่าสนุกแค่ไหนก็ดูหน้าแต่ละคนเองแล้วกัน   ลันล้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2009, 22:39 น. โดย ปาร์ค จี ชู » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
เติ้ลเรา ขนาดจะเล่น ทำหน้าตามุ่งมั่น แล้วยังมีโชว์รองเท้า ฮ่าๆๆ กร๊าก

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

น่าสนุกดีครับ คราวหน้าไม่พลาด
วันนั้นสนุกดีครับ  เจ๋ง

ขอบคุณพี่ชูนะครับ ไหว้   

มีรูปผมด้วย ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 [2]