หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปเตะบอลวันที่ 31 มกราคม 2552 Soccer Pro 2  (อ่าน 15185 ครั้ง)
เนื่องจากเสาร์นี้ไม่ได้ไปเตะกับพี่โอ๋ แถมวันอาทิตย์ก็ไม่ได้ไปกับเค้าอีก ฮือๆ~ ผมเลยนัดกับเพื่อนๆ และพี่ๆที่ออฟฟิตเตะบอลกันที่ Soccer pro 2  ลาดพร้าว 87 ที่เดิมแหละครับ เวลา 16.00 - 18.00  แบบว่าเล่นกันหนุกๆครับ พี่ๆที่ออฟฟิตก็อย่างที่เห็นกันเเมทที่แล้วแหละครับ ถ้าใครว่างๆก็ไปร่วมสนุกกันนะครับ พาเพื่อนมาด้วยยิ่งดี  เจ๋ง

ตอนนี้สมาชิกได้ 10 คน  ฮือๆ~
จองสนาม 7 คนเอาไว้ครับ ใครว่างๆมาเล่นด้วยกันนะครับ

นักเตะทั้งหมด

1.ชู
2.Tle เพื่อนฟลุ๊ค(FST มาอยู่ทีมผมนะครับ  เจ๋ง)
3.พี่โอ๋(score)
4.พี่โอ๋2(score)
5.พี่ที(score)
6.พี่สัง(score)
7.พี่โบ๊ท(score)
8.พี่เอ็ก(score)
9.พี่ยง(score)
10.พี่หรั่ง(score)

และทีมโรงพิมจุฬา 10 กว่าคน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2009, 22:19 น. โดย ปาร์ค จี ชู » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
เฮ้ย ไหงช่วงนี้เตะถี่จังฟะ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อิจฉาคนไปวันที่ 1  แบร่

콧대가 당신을 사랑
เฮย น่าสนใจวะ
จองสนามที่ผมยกเลิกแหงเลย  คริคริ คริคริ

ไปป่ะพี่โอ๋  เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
ไม่รับปากวะ
บอกเมียแล้วว่าจะไม่เล่น

เสียดายจังเลยเพื่อน...ตอนนี้กีฬาเน็ตเวิร์คเกมส์...

ฟุตบอล คือ เพื่อน
เอาแชมป์เราคืนมานะ ต้น   เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
เยี่ยมเลยครับ เจ๋ง
กำลังอยากเล่นอยู่เลย (พี่โอ๋ยกเลิกซะก่อน)

ขอผมไปด้วยนะครับ   หยี
5%  แบร่

กำลังโหลดข้อมูล .....
5%  แบร่

พี่อย่าให้ความหวังกันจะดีกว่า  ฮือๆ~

콧대가 당신을 사랑
อยากไปจัง แต่จากอาการล่าสุดน่าจะต้องพัก

อย่างต่ำอีก หนึ่งวีค หุๆๆ  เฮ้ย!?

เสียดายจังครับ แต่นะ...

พี่ชูนี้จัดได้ถี่ดีทีเดียว ถ้าFST ไปบ่อยๆ ก็เหมือนซ้อมไปในตัว เกย์แอบ

อิอิ (อิอิ)

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

อยากไปจังเลย สมาชิกใหม่ ไปได้ด้วยไหมครับ
แล้วต้องต้องติดต่อใครครับ
แต่ไว้โอกาศหน้าดีกว่ามันกระทันหันเกิน
เตรียมตัวเตรียมใจเตรียมแรง ไม่ทัน
ถ้าครั้งหน้าที่เก่าเวลาเดิม ผมไปแน่นอนครับ สวัสดีครับ
ปล.เล่นกันให้สนุกนะครับผม
ไปไ้ด้ครับ

ถ้าผมไป
ก็เจอนะพี่
ช่วงนี้งานรัดตัว

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ไปไ้ด้ครับ

ถ้าผมไป
ก็เจอนะพี่
ช่วงนี้งานรัดตัว

ไม่ว่ายังไงผมจะรอเจี้ยมนะครับ พรุ้งนี้จะใส่เสื้อ ฟอนต์เล่น ประชดจำนวนสมาชิกซักหน่อย  กร๊าก
อยากไปจังเลย สมาชิกใหม่ ไปได้ด้วยไหมครับ
แล้วต้องต้องติดต่อใครครับ
แต่ไว้โอกาศหน้าดีกว่ามันกระทันหันเกิน
เตรียมตัวเตรียมใจเตรียมแรง ไม่ทัน
ถ้าครั้งหน้าที่เก่าเวลาเดิม ผมไปแน่นอนครับ สวัสดีครับ
ปล.เล่นกันให้สนุกนะครับผม

สมาชิกใหม่ถ้าจะไปก็โทรหาผมได้เลยครับ 084-6546569 (ชู)

콧대가 당신을 사랑
หน้า: [1] 2