หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป งานกีฬามหากุศล 1 ก.พ.52  (อ่าน 88189 ครั้ง)
ใกล้แล้ว  ยิ้มน่ารัก

เดี๋ยววันนั้นผมโทรหาพี่จักรีนะครับ
แล้วก็จะให้แฟนผมติดต่อพี่นัทครับ

ขอบคุณครับ  ไหว้

ตัวคนเดียว :]
จ้า   ยิ้มน่ารัก

อย่าลืมให้แฟนบอกเน้อว่าเป็นใคร  พี่นิสัยไม่ค่อยดีเวลารับโทรศัพท์ว่ะ   เศร้า

เลวยั้นเงา
ใครขึ้นที่อนุสาวรีย์
หนุ่มๆ โทรหาจักรีนะ
ส่วนสาวๆ โทรหาผม 0814472856 นะ

Today you , Tomorrow me.
คอนเฟิร์มครับ จ๊วบ กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แวะเอาแบนเนอร์ของงานนี้มาให้ชมครับ

ชอบสโลแกน กรี๊ดดดดด

มาแจ้งว่าไปขึ้นรถด้วยที่อนุสาวรีย์ครับ ฮิ้ววว

Reading Learning & Sharing
มีสิงห์กับกระทิงแดงด้วย  กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
แจ๊กกี้ พี่ว่าอนุสวรีย์นัด 8 โมงก็พอ เกย์ออก

ใช้ฟอนต์ PSL ด้วย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช้ฟอนต์ PSL ด้วย กรี๊ดดดดด
   เกย์แอบ

สรุปต้องไปให้ถึงโรงเรียน ไม่เกิน 10.30 น. ใช่มั้ยฮะ
ออกจากบ้านกี่โมงดีหว่าตู  (เหงื่อแตกพลั่ก)
งั้นฟันธงว่าผมสายชัวร์ กร๊าก/

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ใครขึ้นที่อนุสาวรีย์
หนุ่มๆ โทรหาจักรีนะ
ส่วนสาวๆ โทรหาผม 0814472856 นะ

พี่โอ้เอ้มาจากบางนารึเปล่าคะ?  กรี๊ดดดดด
จะรบกวนได้นัดขึ้นรถไปด้วยกันเลย
เพราะวันนั้นคงไปจากเอแบคบางนาค่ะ

ฮือๆๆ
// ประเด็นหลักคือนั่งรถเมล์ไม่เป็น จะขอติดไปด้วยค่ะ

อันบัน ♥
เรื่องที่ผมไปไม่ได้ ขอยกเลิกนะครับ กร๊าก

เพราะ ย้ายงานมาทำวันศุกร์ซะเลย งานพาน้องท่องวังก็ทิ้งมันดื้อๆ หมีโหด~

อยากเตะบอลมากกว่า สรุปว่า ไป เหมือนเดิมครับ  จ๊วบ

ชีวิตในรั้วมหาลัยศิลปากรที่พลาดการเป็นพี่กลุ่มรับน้อง
หรือพลาดการนำน้องท่องวัง ถือว่าพลาดที่สุด
อันนี้พูดในฐานะพี่คณะ ยิ้มน่ารัก

แต่ถ้าพูดในฐานะบอร์ดฟอนต์ก็ มาเตะบอลเถอะ กร๊าก

ตอนเป็นพี่กลุ่มรับน้องตูไม่เห็นสนุกเลย
แบกกลองเพลไปทั่วมหาลัยมันสนุกตรงไหน
ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมเองยังไม่รู้ออกจากตรงไหนเลย
ดินแดงหรือวัชรพล งง เหวอ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14