หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป งานกีฬามหากุศล 1 ก.พ.52  (อ่าน 88186 ครั้ง)
เออส้ม ของขวัญแกน่ะ ชั้นล็อกแล้ว เตรียมมาด้วยนะยะ
ตกลงแกจะมานอนกลางก่อนใช่ไหม กร๊าก

ธรรมดานะยะ สามีชั้นนอนไหน ชั้นก็นอนนั่นแหละย่ะ  ชิ

// เดี๋ยวไงวันที่ 31 ค่ำๆ จะโทรไปถามทางอีกรอบ  กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อู้ย..

นี่ ยังต้องถามทางอีกเรอะ มาจนแมวมันจำทะเบียนรถได้แล้ว ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

มาเมเจอร์ก่อนนะเจ๊ แล้วเลี้ยวขวาสองที

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปไหนละนั่น

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ขออภัยครับ ผมคงไปไม่ได้แล้ว ติดงานด่วนเสาร์-อาทิตย์นี้ครับ  ไหว้

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
เมื่อวานนี้ ขอโทษด้วยครับ ผมพิมพ์ผิดจริงๆ
ที่จริงจะบอกว่า สนามบอล ไปแค่ 3-5 คน
แต่เมื่อเช้า คุยกับ ทาคุ แล้ว เขาก็ยืนยันว่า
เขาจะหาทาง manage คนของเขาเอง
โดยไม่ไปกับรถหวานเย็นแล้ว

สำหรับของโอเคเนชั่น สรุปว่า เหลือคนที่จะไปกับรถแค่ 7 คน
พี่คนหนึ่งเขามีรถที่นั่งได้ 7 คนพอดี ก็เลยเสนอว่าจะขับรถไปเองแล้ว

ดังนั้นสรุปว่า ทั้ง โอเคเนชั่น และ สนามบอล ดอท เนท ไม่ได้ไปกับรถหวานเย็นของฟอนท์แล้วครับ

พบกันวันอาทิตย์นะครับ ดูจากเวลาที่ทางฟอนท์นัดกันแล้ว คาดว่าไปถึงก่อน 10.30 น. แน่

หมายเหตุ โปรแกรมอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงอีกครั้ง โดยอาจจะให้เริ่มตั้งแต่ 10.30 น.เลย
ถ้าได้ข้อสรุปยังไง จะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
เรื่องที่ผมไปไม่ได้ ขอยกเลิกนะครับ กร๊าก

เพราะ ย้ายงานมาทำวันศุกร์ซะเลย งานพาน้องท่องวังก็ทิ้งมันดื้อๆ หมีโหด~

อยากเตะบอลมากกว่า สรุปว่า ไป เหมือนเดิมครับ  จ๊วบ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ดีแล้ว   จะได้มีคนยืนรอเป็นเพื่อนเจ๊  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
กันทำถูกแล้ว

แต่ถ้าจะให้ดี พาน้องๆ ไปเป็นสตาฟ ก็ได้นะ  กรี๊ดดดดด
เมื่อวานนี้ ขอโทษด้วยครับ ผมพิมพ์ผิดจริงๆ
ที่จริงจะบอกว่า สนามบอล ไปแค่ 3-5 คน
แต่เมื่อเช้า คุยกับ ทาคุ แล้ว เขาก็ยืนยันว่า
เขาจะหาทาง manage คนของเขาเอง
โดยไม่ไปกับรถหวานเย็นแล้ว

สำหรับของโอเคเนชั่น สรุปว่า เหลือคนที่จะไปกับรถแค่ 7 คน
พี่คนหนึ่งเขามีรถที่นั่งได้ 7 คนพอดี ก็เลยเสนอว่าจะขับรถไปเองแล้ว

ดังนั้นสรุปว่า ทั้ง โอเคเนชั่น และ สนามบอล ดอท เนท ไม่ได้ไปกับรถหวานเย็นของฟอนท์แล้วครับ

พบกันวันอาทิตย์นะครับ ดูจากเวลาที่ทางฟอนท์นัดกันแล้ว คาดว่าไปถึงก่อน 10.30 น. แน่

หมายเหตุ โปรแกรมอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงอีกครั้ง โดยอาจจะให้เริ่มตั้งแต่ 10.30 น.เลย
ถ้าได้ข้อสรุปยังไง จะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

โอเคตามนี้นะครับพี่หมี  เจ๋ง

ดีแล้ว   จะได้มีคนยืนรอเป็นเพื่อนเจ๊  ฮือๆ~

ตูไง ตูไปกับเอ็งไง  หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ตูไง ตูไปกับเอ็งไง  หมีโหด~

แต่กันย์มันหล่อมากนะลุง  กร๊าก

เหลือบ  นัทนึกว่าพี่ไปรอที่สาวรีย์ซะอีก

ตกลงคนที่รอโลตัสกับหนู

1. ไอ้กันย์
2. นังเต่า
3. แฟนบิ๊กเล็ก
4. อัยย์
5. เพื่อนอัยย์
6. เพื่อนอัยย์
7. พีร่ม

นะ   อ๊าง~

เลวยั้นเงา
สรุปต้องไปให้ถึงโรงเรียน ไม่เกิน 10.30 น. ใช่มั้ยฮะ
ออกจากบ้านกี่โมงดีหว่าตู  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เศร้ามากๆ  ฮือๆ~

อยากไปใจจะขาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ม.ค. 2009, 14:24 น. โดย ปาร์ค จี ชู » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 14