หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป งานกีฬามหากุศล 1 ก.พ.52  (อ่าน 87560 ครั้ง)
ส้มแคนเซิลทำไมอ่ะ 

เลวยั้นเงา
ยืนยัน ไปจ้ะ เจ๋ง

ทำได้แค่รอดูรูป  ฮือๆ~

콧대가 당신을 사랑
กันย์จ๊ะ ที่เดิมนะ   อ๊าง~

เลวยั้นเงา
จ้ะ อ๊าง~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตกลงว่าหนูอรไม่ไปใช่มั้ย งั้นพี่ไม่รอนะ

Today you , Tomorrow me.
มาบอกว่าไม่ได้ไปแล้วนะคะ  เศร้า

ไม่ได้ไปกับรถหวานเย็นแล้ว  แหยะ   ไปกับพี่นิดพี่โอ๋ค่า  ปลื้ม 
 ทั้งนี้ทั้งนั้นโทรรายงานพี่โอ้เอ้ตอนทุ่มกว่าๆแล้ว
ได้โอกาสแวะมาบอร์ด เลยมาบอกซักหน่อย

แล้วเจอกันพรุ่งนี้นะคะ

เตรียมกล่องของขวัญไว้ให้น้องละ ตั้งแต่เมื่อวาน  ปลื้ม

//

อ้าวพี่ต้อง  โวย    อดเจอเลย
ว่าจะมีอะไรเล็กๆน้อยๆให้ซักหน่อย  เศร้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ม.ค. 2009, 23:45 น. โดย บุ๋ม » บันทึกการเข้า
ยังไม่ได้ห่อของขวัญเลย
กระดาษดันไม่พอ  ฮือๆ~

เลยต้องห่อพรุ่งนี้  ง่ะ

ว่าแล้วก็นอนก่อนนะครับผม
ของขวัญต้องห่อด้วยเหรอ
ไม่ได้ห่อล่ะ ไปมันโต้งๆ ยังงี้แหละ ไม่ล่ะ

เอ้อ ว่าแต่ขากลับนี่กลับทางเดิมรึเปล่าครับ งง

คือจะลงที่ฟิวเจอร์ง่ะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ของขวัญต้องห่อด้วยเหรอ
ไม่ได้ห่อล่ะ ไปมันโต้งๆ ยังงี้แหละ ไม่ล่ะ

บุ๋มห่อแหละ   ไอ้มืดหมี/

ให้ร้านเขาห่อให้
ไม่นอนอีกแล้ว
ต้องไปไหนมาไหนแต่เช้าไม่เคยจะนอนสักที
รู้สึกมันผิดวันเวลาไปหมด  ไม่ล่ะ

ผมนอนกลางวัน
ทำงานกลางคืน
ไม่นอนแล้วครับ
ออกแล้ว

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ผมยังไม่มีเสื้อสีชมพูเลยอ่ะ  เฮ้ย!?

เจ๊โบว์อย่าลืมเสื้อเต่านะ  ฮือๆ~
เจ้นัทไปขี้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14