หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป งานกีฬามหากุศล 1 ก.พ.52  (อ่าน 87559 ครั้ง)
พรุ่งนี้ ประวัติศาสตร์จะจารึกไว้

I ROCK , THEREFORE I AM
ว่า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ฟ๐นต์ สายทุกงาน น้องดำ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 ง่ะ

จะมายืนยันว่า เดี๋ยวผมไปขึ้นรถที่ปั๊มในตำนานนะครับ

กี่โมงอ่ะ แปดโมงครึ่งโดยประมาณใช่มั้ย  กรี๊ดดดดด
ดีๆ เจอกัน  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 กึ๋ยๆ
ต้องฟิตซ้อมเพื่อวันพรุ่งนี้  หมีโหด~

ตัวคนเดียว :]
งานเข้าแล้วครับ ต้องไปกับแม่

อดอีกแล้วววววววว ฮือๆ~

เออ จุดที่ 2 นี่ไม่มีลงชื่อใช่ไหมครับ งง

งบน้อย
โทหาพี่แอน พี่โบว์โลดครับ  หยี

ตกลงพรุ่งนี้ 8.30 น. นะ

ปล. เค้าจะเอาตุ๊กตาน้องหมาน่ารักไปให้น้องด้วย ใช่ซี้~

นานๆ จะเข้ามาที
ประกาศ  อย่าลืมใส่เสื้อสีชมพูนะครับ 

รีบๆ นอนกันละวันนี้  เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มากบอกว่า...

รู้สึกไม่สบายปวดไปทั้งหัวทั้งตัว อรคงไปไม่ไหวนะคะ  ฮือๆๆ

อันบัน ♥
อ้าวอร ส้มก็มาแคนเซิลวันสุดท้าย เอือม

จริงๆ อยากจะบอกว่าเซ็งพวกแคนเซิลวันสุดท้ายมาก
ถ้าเหตุป่วยไข้จริงๆ หรือมีปัญหาเกินแก้จริงๆ ก็พออภัยนะคะ
แต่ถ้าไม่ใช่เพราะเรื่องนี้ ทีหลังไม่ต้องมาลงชื่อนะคะ
ถ้าจะไม่ชัวร์อย่าลงชื่อนะคะ ไหว้

:46:อรหายไวๆ นะครับ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14