หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 963 ครั้ง)
ผมทำฟอนต์ไทยเขินแล้ว เขียนโอเพ่นไทป์ใส่เข้าไป เวลากดรูปกระดาษทับกันมันเด้นกลังมา ไม่รูผิดพลาดตรงไหน วานพี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับ
ที่ผมเขียนอย่างนี้...
feature liga { # Standard Ligatures
 # khun language
 lookup liga0
    sub u1A20'u1A21' by u1A23;
    sub u1A23'u1A24' by u1A25;
lookup0;

แล้วมันฟ้องว่าอย่างนี้ครับ
[FATAL] <AMongkhun> aborting because of errors:
syntax error at "sub"
[C:/Documents and Settings/Administrator/My Documents/FontLab/Studio5/fontlab.fea 5]
หน้า: [1]