หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเก่งที่สุดในจักรวาล  (อ่าน 48998 ครั้ง)
 น้องดำ

โวย  อะไร ไอ้เอ๊ด

เดี๋ยวปั๊ดสวนด้วยความรัก   โวย

เลวยั้นเงา
ใครเก่งที่สุดไม่รู้แล้ว
แต่อาจจะได้เจอความน่ากลัวที่สุดในจักรวาลก็ได้ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เอามาสู้กับฮันมะ นี่สูสีเลยนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหวอ นี่ล่ะสุดยอด อ๊ากกกกก

หนุมานเนี่ย ถ้าเอาเข้าจริงๆ
เจอลิงยักษ์จาก Dragonball GT ก็หงายแล้ว
ถ้าจะหาคู่ที่เหมาะสมต้องเป็นเห้งเจียครับ
แต่ก็แพ้พระโพธิสัตว์

ส่วนยมบาลหรือพญามัจจุราชถ้าเป็นในดราก้อนบอลนี่ขนาดเทพมหาเมพไคโอชินยังแพ้บูเลย ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย  ไอ้เดือนกับไอ้เอนี่ เข้าขากันดีเหลือเกินน  

เลวยั้นเงา
หนุมานแปลงร่างยักษ์ได้นะ อมพลับพลาได้ด้วย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แต่ต้องยอมพระราม ซึ่งเป็นพระนารายณ์นะครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
หนุหมึกนี่คร่อมสะพานเลยนะครับ พลับพลาก็พลับพลาเถอะ

ขนาดยังไม่ได้แปลงร่างด้วยนะนั่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีตัวการ์ตูนที่เป็นนักการเมืองมั้ยครับ จะมาเกย์ทับลุงอ๋าห์ ว่ามันอมได้ทั้งตึกเลยนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หนุหมึกนี่คร่อมสะพานเลยนะครับ พลับพลาก็พลับพลาเถอะ

ขนาดยังไม่ได้แปลงร่างด้วยนะนั่น

ชิ  ยอมรับว่าเก่งก็ได้ 

เลวยั้นเงา
นึกว่าแอนไปนอนฝันถึงยอดมนุษย์

เพื่อเอามาสรุปว่าใครชนะในพรุ่งนี้ซะอีก น้องดำ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ฮีโร่ผู้หญิงผมยัง ยกให้เซร่ามูน อยู่นะครับ  ตัวแทนจากด้วยจันทร์ จะมาลงขันแกเอง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ระวังฝันถึงตูนะแอน  

เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ฮีโร่ผู้หญิงผมยัง ยกให้เซร่ามูน อยู่นะครับ  ตัวแทนจากด้วยจันทร์ จะมาลงขันแกเอง

ลงจันทร์  โวย

เฮ้อ ~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13