หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 20934 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะคะ 4ปีแล้วขอให้โตต่อไปอย่างมีความสุขนะคะ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด ฉุกฉันวันเกิด

เป็นเด็กก็โตจนทำลายข้าวของได้แล้ว  กร๊าก

กาก
สสวก. ค่า

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
HBD จ้า  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์ๆ  คร้าบบ   หยี หยี หยี

อืมมม...
โอว์เย้   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
วัยกำลังซน  อ๊าง~

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
แบบนี้ต้องไปงานการกุศลกัน  อ๊าง~

จริงๆ ความตั้งใจหนึ่งก็คืออยากให้ฟ้อนสุดฯ เล่มสี่
มีกิมมิกเล็กๆ ที่จะฉลอง 4 ปีของฟอนต์ด้วยน่ะครับ
แต่เอาเข้าจริงตอนที่เตรียมงานก็ไม่มีเวลาช่วยทำเลย ไหว้
ก็เลยเป็นเล่ม 4 ปริศนาที่ให้คนสงสัยเฉยๆ ว่าเล่ม 3 หายไปไหน กร๊าก

จริงๆ แล้วเว็บเราเกิดวันที่ 18 มกราคมนะครับ
ซึ่ง 18 มกราคมนี้ตูนั่งยิ้มเงียบๆ อยู่ที่บ้าน

แบบเดียวกะวันเกิดตูแหละ ไม่ได้ทำอะไรโฉ่งฉ่างสักปี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูนั่งยิ้มเงียบๆ อยู่ที่บ้าน

ปิดประตูหน้าต่างให้เรียบร้อยนะครับ เดี๋ยวเค้าย้ายหนีกันหมดซอยพอดี  หมีโหด~
พอดีตอนนั้นอยู่เพชรครับ มีแต่ไร่แต่สวน ยิ้มไปก็หมาหอน กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ๊ะ ยังไง   กร๊าก

เลวยั้นเงา

ดีใจด้วยจ้ะ กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
HBD นะเด็กชายฟอนต์
ปีนี้ก็เข้าอนุบาลแล้วล่ะสิ  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6