หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: เฮฮาหน้าแป้น เสาร์ที่ 31 (บาสเก็ตบอล)  (อ่าน 27713 ครั้ง)
สรุปแล้ววันนี้ไปเล่นกัน 6 คน
จริง ๆ อยากให้ไปกันเยอะ ๆ กว่านี้อีกนิด จะได้แบ่งทีมกันมัน ๆ หน่อย
แต่ไม่เป็นไรคราวหน้ารวมพล คนคงเยอะขึ้นเนอะครับ ^^

วันนี้ผู้จัดการสาวแสนสวยของเราบินตรงมาจากพัทยามาเพื่อการนี้เชียวนะ
ขอบคุณพี่ส้มครับ และเครื่องดื่ม
พอเล่นเสร็จ ตัวดำเลย
ตอนนั่งรถทัวร์กลับชลบุรี หลับสนิทเลย ฮ่าๆ

สนุกดีครับวันนี้ ขอบคุณทุก ๆ คนครับ
ไว้คราวหน้า มาเล่นกันอีกนะครับ
อาจจะทิ้งช่วงอีกนิดเพื่อเพิ่มความอยาก

ขอบคุณพี่ตู่ที่ให้ติดรถทั้งขาไป-ขากลับครับ  ไหว้

ผมหมดแรงเร็วมาก เร็วกว่าที่คิดไว้อีก คงเป็นเพราะไม่ได้ออกแรงมากๆขนาดนี้มานานแล้ว แต่สนุกครับ

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.พ. 2009, 13:39 น. โดย Hideric » บันทึกการเข้า

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ได้นั่งรถ Vios ป้ายแดงของนายกิ่งไม้ด้วย
ขอบคุณที่ขับมาส่งที่ขนส่งเอกมัยครับ

ตอนนี้เหมือนจะเพลียแดดอยู่ ฮ่าๆ

ยินดีที่ได้เล่นบาส กับ
พี่มัม ออย เอ เบิร์ด และได้เจอคุณส้ม ผู้จัดการทีมดว้ย (ขอบคุณสำหรับน้ำ นะครับ)  อืมมมมห์ อืมมมมห์
ได้มิตรภาพใหม่ๆ กันเองๆ สนุกมากๆ

เหนื่อยและ เรียกเหงื่อได้ดีเลย  เจ๋ง เจ๋ง

คราวหน้า คงได้ไปเล่นกันอีก ชิวๆ

# ขากลับ หลังจากไปส่ง เบิร์ด กับออยแล้ว
จอดติดไฟแดง มอไซต์ เฉี่ยว ไฟเลี๊ยวหลุด ... เฮ้ย!? เฮ้ย!? เหงื่อแตกซิ๊กๆ ยัดใส่กลับใหม่ได้ บอกไป ไม่มีอะไร...
ไปได้ สักพัก จอดติดไฟแดง คันหน้าไหลมา จะชน บิ๊บแตรยาวไล่ ไป 5 วินาที่ ยังไม่หยุด ใส่เกียถอยหลังโลด ดีนะไม่ชน  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)...

เสียดาย ออยกับเบิร์ด น่าจะอยู่นะ จะได้แชร์ อะไรมันๆดว้ยกัน อิๆ... ฮี่ๆ ฮี่ๆ

กะจู่แนะนำตัวของตัวเอง http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.msg1016900.html#msg1016900
ฮึ่ย ขนาดนั้นเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)
แล้วรถเป็นอะไรมากไหมครับ
จับตัวมอเตอร์ไซค์คันนั้นได้ไหม
เอาใจช่วยให้รถกลับมาเหมือนเดิม สู้ๆ

ฮึ่ย ขนาดนั้นเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)
แล้วรถเป็นอะไรมากไหมครับ
จับตัวมอเตอร์ไซค์คันนั้นได้ไหม
เอาใจช่วยให้รถกลับมาเหมือนเดิม สู้ๆ

รถไม่เป็นอะไรนะ  ไม่เป็นรอย ใส่กลับไปไ้ด้ เลยไม่ได้เรียกค่าเสียหายอะไร
สงสารเขาเหมือนกัน เห็นหน้าซีดเลย  เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?
แต่ก็เนอะ รถมันติด รถมันเยอะ อะไรก็เกิดขึ้นได้  อืมมมมห์ อืมมมมห์ อืมมมมห์

กะจู่แนะนำตัวของตัวเอง http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.msg1016900.html#msg1016900
สนุกดี แดดไม่แรง..

ให้นังเอ กับนังมัมโทรปลุก

คราวหน้าขอเยอะๆ ชอบดูบาสโหดๆน่ะ  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สนุกดี แดดไม่แรง..

ให้นังเอ กับนังมัมโทรปลุก

คราวหน้าขอเยอะๆ ชอบดูบาสโหดๆน่ะ  หมีโหด~

ต้องรวมพลให้ได้เยอะ ๆ หง่ะ ถึงจะสนุก  เกย์ออก

เมื่อไรจะไปกันอีก โวย

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
แล้วแต่เลย ผมว่างวันเสาร์เหมือนเดิม  เกย์ออก

น่าจะมี สนามบาส indoor ร่มๆนะ
อาจจะมีบางที่ ที่ตอนเช้าๆไม่ค่อยมีคนก็ได้

นานมาแล้วเคยไปเล่นที่ โรงยิมสวนลุม มั่งถ้าจำไม่ผิด มีคนเล่นเหมือนกัน แต่ไม่เยอะมาก ไม่รู้ว่าตอนนี้เป็นยังไงบ้าง

้ถ้ามีที่อื่นแนะนำๆดีๆบอกโลด

ฮือๆ~  แล้วกระแสทีมบาสแห่งฟร้อนก็จืดจางลงไป

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ฮือๆ~  แล้วกระแสทีมบาสแห่งฟร้อนก็จืดจางลงไป

ใช่  ฮือๆ~

อ้าวก็เห็นบอกให้เว้นระยะหน่อย  กร๊าก
ช่วงนี้เลยแถไปเล่น BB gun ก่อน
หน้า: 1 2 3 4 [5]